Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Idan kana da izinin wucewa mara tallafi da aka adana a cikin Apple Wallet, zaku iya ƙara shi zuwa naurar ku ta bin waɗannan matakan1. Bude Saituna ...

Idan kana da izinin wucewa mara tallafi da aka adana a cikin Apple Wallet, zaku iya ƙara shi zuwa na'urar ku ta bin waɗannan matakan

1. Bude Saituna app akan na'urarka

2. Ƙarƙashin "Wallet & Passes," danna maɓallin "Ƙara Ƙaddamarwa".

3. Shigar da lambar wucewa don wucewar da kake son ƙarawa

4. Idan izinin Apple Wallet yana da goyan bayan, za a ƙara shi zuwa na'urarka. Idan ba a tallafawa izinin wucewa, za a sa ka ƙara shi daga Store Store

Apple's Wallet app yana adana fasfo na shiga, tikitin kide kide, membobin dakin motsa jiki, katunan rigakafin, stubs na fim, katunan lada, bayanin inshora, ID na ɗalibi, da ƙari akan iPhone ɗin ku, kuma zaku iya samun dama gare su ta danna maɓallin Gida ko Gefe sau biyu. Yawancin katunan da fasfo ba su da tallafi bisa hukuma, amma wannan baya nufin ba za ku iya amfani da su ba

Duk da kasancewar shekaru goma, ƙa'idodi da yawa, gami da Petco, Petsmart, Target, Wegmans, da Dukan Abinci, sun ƙi ƙara tallafi ga app ɗin Wallet. Don ganin waɗannan fassarori, buɗe iPhone ɗinku, buɗe app ɗin, shiga (idan ba a riga an shiga ba), sannan nemo lambar ladan ku don bincika. Yana da matukar wahala idan kawai kuna amfani da app don nuna lambar lambar ku

  • Kar a rasa. Hanyoyi 4 masu Sauri don Buɗewa da Nuna Katin Rikodin Alurar rigakafin COVID-19 akan iPhone ɗinku

Wasu apps a cikin App Store za su ce suna goyan bayan "Wallet," amma wannan ba yana nufin za su yi abin da kuke so ba. Kuna iya ƙara katin aminci, amma ba biya ko katin kyauta ba. A madadin, ƙila za ku iya ƙara katin kiredit na kantin ajiya amma ba aminci ko katin kyauta ba. Yana iya zama da wahala a tantance ainihin abin da "tallafi" Wallet yake bayarwa

Maimakon ma'amala da waɗannan batutuwa, zaku iya amfani da Wallet Pass2U akan iOS don ƙara katunan mara tallafi da wuce zuwa Apple Wallet.

Mataki na 1. Sanya Pass2U Wallet

Fara da zazzagewa da shigar da MicroMacro Mobile's Pass2U Wallet app daga Store Store. Yana buƙatar iOS 12. 0 ko kuma daga baya, tare da siyan in-app $1 don sigar pro. 99 wanda ke cire tallace-tallace, ba ku damar raba fasfot, ba ku damar shirya alamun filin, yana ba ku dama ga widget, da ƙari. Kuna buƙatar sigar kyauta kawai don wannan jagorar

  • App Store Link. Wallet Pass2U - katunan / kwafin (kyauta)

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Mataki na 2. Duba sau biyu don Aikace-aikacen Tallafi (Na zaɓi)

Bayan shigar da app ɗin, gano duk wani katunan zahiri ko kan layi mara tallafi ko wucewa waɗanda kuke son ƙarawa zuwa Apple Wallet. Kafin ƙara ɗaya, duba don ganin ko app ɗin kamfanin yana goyan bayan Apple Wallet, saboda ƙila za ku fi son amfani da waccan maimakon. Idan wannan shine kawai dalilin shigar da app, Pass2U Wallet na iya zama mafi kyawun zaɓi

A kan iOS 15 da iOS 16, zaku iya ziyartar App Store's Apps don tarin Wallet don ganin jerin fitattun ƙa'idodin da ke tallafawa Wallet, amma ba zai nuna muku kowane app ba. Lokacin bincika App Store, zaku iya sanin idan app yana goyan bayan Apple Wallet idan ya faɗi haka kusa da kasan shafin app ɗin sa a cikin sashin "Taimako".

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Fasfon shiga, katunan wucewa, tikitin kide kide, zama membobin dakin motsa jiki, katunan allura, stubs na fim, katunan lada, bayanin inshora, ID na ɗalibi, da motar dijital, gida, ofis, da maɓallin otal duk ana iya ƙarawa.

Idan app ɗin da kuke so ba shi da tallafin Wallet, gwada ziyartar gidan yanar gizon kamfanin a cikin Safari, shiga cikin asusunku, da neman duk hanyoyin haɗin "Ƙara zuwa Apple Wallet". Ba kwa buƙatar app don ƙara katunan da wucewa, amma ba za ku taɓa sani ba saboda an binne shi a cikin saitunan kan layi na app

Hakanan zaka iya ƙara katunan da wucewa zuwa Wallet ta danna hanyoyin haɗin yanar gizo a cikin imel (Mail) da rubutu ko iMessages (Saƙonni), ta hanyar raba AirDrop, ta hanyar karɓar sanarwa bayan amfani da Apple Pay a ɗan kasuwa, da kuma bincika lambar QR ko lambar lamba tare da

Mataki na 3. Ana iya Ƙara Katunan da Ba a Tallafawa ko Wuce Wuta zuwa Wallet Pass2U

Idan katunanku ko wucewar ku ba su da tallafi (ko kuma ba ku son ɓata lokaci don ganowa), ƙaddamar da Wallet Pass2U akan iPhone ɗin ku kuma matsa "Fara Yanzu" don farawa. Don ƙara fasfo - za ku iya ƙara izinin shiga, coupon, tikitin taron, katin aminci, ko fas ɗin gamayya - matsa alamar () a ƙasan dama, sannan zaɓi ɗayan zaɓuɓɓukan da aka jera a ƙasa.

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Zabin 1. Aiwatar da Samfurin Wucewa

Wannan zaɓi na farko yana ba ku damar zaɓar katin da ke akwai ko samfurin wucewa ta wasu masu amfani da Wallet na Pass2U. Baya ga latsa "Aiwatar da samfur na wucewa," zaku iya buɗe menu a saman hagu kuma kewaya zuwa "Shagon Wuta" don duba samfuran da ke akwai.

An tsara samfuran zuwa rukuni uku. mashahuri, sabo, da duk abin da kuka ƙirƙira. Kuna iya samun takamaiman samfuri ta amfani da kayan aikin bincike a kowane sashe. Lokacin da ka samo kuma zaɓi samfurin da kake so, danna "Aiwatar" a kusurwar dama ta sama

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Zai sa ka kafa asusun Wallet na Pass2U, wanda dole ne ka yi idan kana son amfani da samfuri. Sauran zaɓuɓɓuka uku da aka jera a ƙasa basa buƙatar asusu. Idan kun yanke shawarar ƙirƙirar asusun, kuna iya yin hakan ta amfani da adireshin imel da kalmar wucewa, ko ta Facebook, Google, ko Apple.

Lokacin da ka shiga asusunka kuma ka yi amfani da samfuri, ana iya sa ka shigar da bayanai kamar sunanka, lambar memba, lambar waya, gidan yanar gizo, memba tun da dai sauransu. bisa ga nau'in katin ko wucewa. Tabbas, abu mafi mahimmanci shine lambar lambar sirri, wanda zaku iya shigar da shi da hannu ko bincika tare da kyamarar ku

Don ƙirƙirar fas ɗin ku, danna "Done," kuma zai tambaye ku ko kuna son loda bayanan don ƙirƙirar samfuri kuma ku wuce, wanda ake buƙata don ƙirƙirar fas ɗin, don haka danna "Ee". ". "

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Zai nuna samfoti na katin Wallet ɗin ku; . Za a samu nan take a cikin Apple Wallet, kuma zai bayyana akan jerin fasfo ɗin ku na Pass2U. Danna shi a cikin Pass2U yana buɗe katin a cikin Apple Wallet

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Zabin 2. Duba Barcode na Katin

Idan katin ko izinin da kake son ƙarawa ba shi da samfurin da ke akwai, za ka iya duba lambar barcode daga tushen zahiri ko kan layi tare da kyamarar iPhone ɗinka. Lambobin barcode 1D kawai (Lambar 128) da lambar barcode 2D (lambar QR, lambar Aztec, da PDF417) za a iya bincika ta app. Bada shi damar zuwa kyamarar ku, sannan duba lambar. Idan kun yi nasara, wani pop-up taga zai bayyana tambayar idan kana so ka maida da barcode zuwa Apple Wallet pass format; . ". "

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Zaɓi nau'in wucewar (nawa katin ajiya ne) kuma ba shi suna. Hakanan zaka iya haɗa sunanka, tambari, adireshi, da kwatance akan katin ajiya. Lokacin da kuka ƙara wuri, taswira zai bayyana wanda zaku iya shigar da adireshi ko sanya fil. Hakanan kuna iya tsara launin fas ɗin

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Don ƙirƙirar fas ɗin ku, danna "Done," kuma zai tambaye ku ko kuna son loda bayanan don ƙirƙirar samfuri kuma ku wuce, wanda ake buƙata don ƙirƙirar fas ɗin, don haka danna "Ee". ". "

Zai nuna samfoti na katin Wallet ɗin ku; . Za a samu nan take a cikin Apple Wallet, kuma zai bayyana akan jerin fasfo ɗin ku na Pass2U. Danna shi a cikin Pass2U yana buɗe katin a cikin Apple Wallet

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Zabin 3. Shigar da Barcode na Katin

Idan ba za ka iya bincika lambar barcode ba, yi amfani da wannan zaɓi don zaɓar nau'in lambar da kake son ƙarawa da hannu sannan ka shigar da lambar da ke ƙarƙashin lambar lambar akan katinka na zahiri ko na kan layi ko wucewa.

Zaɓi nau'in lambar lambar da ta dace. Lambar 128 (mafi yawan nau'in lambar barcode), lambar QR, ko Code 39. Shigar da lambar lambar kuma danna maɓallin "Create a Pass" button. "Zaba nau'in wucewa (nawa tikitin taron) kuma ku ba shi suna

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Hakanan zaka iya haɗa tambari, wurin zama, lokacin taron, wuri, da sauran cikakkun bayanai don taron. Lokacin da kuka ƙara wuri, taswira zai bayyana wanda zaku iya shigar da adireshi ko sanya fil. A matsayin tunatarwa mai amfani, adireshin zai bayyana akan fas ɗin ku

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Don ƙirƙirar fas ɗin ku, danna "Done," kuma zai tambaye ku ko kuna son loda bayanan don ƙirƙirar samfuri kuma ku wuce, wanda ake buƙata don ƙirƙirar fas ɗin, don haka danna "Ee". ". "

Zai nuna samfoti na katin Wallet ɗin ku; . Za a samu nan take a cikin Apple Wallet, kuma zai bayyana akan jerin fasfo ɗin ku na Pass2U. Danna shi a cikin Pass2U yana buɗe katin a cikin Apple Wallet

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Zabin 4. Nemo Barcode a cikin Hoton

Zaɓin ku na ƙarshe shine don bincika lambar sirri daga hoton allo a cikin ɗakin karatu na Hotunan iPhone. Yana da amfani ga katunan kan layi-kawai, fasfo, da tikiti. Gano wuri kuma zaɓi hoton allo daga hotunan ku; . Don ci gaba, matsa "Tabbatar," zaɓi nau'in izinin shiga (mine coupon ne), sa'annan ka ba izinin izinin suna

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Tambari, cikakkun bayanai tayin, ranar karewa, kwatance, ko wuri duk za'a iya ƙara zuwa takardar kuɗi. Lokacin da kuka ƙara wuri, taswira zai bayyana wanda zaku iya shigar da adireshi ko sanya fil. A matsayin tunatarwa mai amfani, adireshin zai bayyana akan fas ɗin ku

Don ƙirƙirar fas ɗin ku, danna "Done," kuma zai tambaye ku ko kuna son loda bayanan don ƙirƙirar samfuri kuma ku wuce, wanda ake buƙata don ƙirƙirar fas ɗin, don haka danna "Ee". ". "

Zai nuna samfoti na katin Wallet ɗin ku; . Za a samu nan take a cikin Apple Wallet, kuma zai bayyana akan jerin fasfo ɗin ku na Pass2U. Danna shi a cikin Pass2U yana buɗe katin a cikin Apple Wallet

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Mataki na 4. Bincika Sabbin Katunan / Passes ɗinku a cikin Apple Wallet

A cikin aikace-aikacen Wallet na Apple, kowane fasfo ko kati zai zama fas ɗinsa ko katinsa. Don haka, lokacin da kake amfani da gajeriyar hanyar danna sau biyu akan maɓallin Gida ko Gefe don buɗe Apple Wallet - ko, idan gajeriyar hanyar ba ta kunna ba, buɗe aikace-aikacen Wallet - za ku ga kowane fasfo ko kati azaman katin daban don zaɓar.

Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?
Ta yaya zan ƙara izinin wucewa mara tallafi zuwa Apple Wallet?

Kar a rasa. Yadda Ake Buga Juzu'i azaman Haruffa Guda Akan Allon allo na iPhone

Ci gaba da haɗin gwiwar ku ba tare da lissafin wata-wata ba. Tare da siyan lokaci ɗaya daga sabon Shagon Hacks na Gadget, zaku iya samun biyan kuɗi na rayuwa zuwa VPN Unlimited don duk na'urorin ku kuma ku kalli Hulu ko Netflix ba tare da ƙuntatawa na yanki ba, haɓaka tsaro yayin bincike akan hanyoyin sadarwar jama'a, da ƙari.

John Conner
John Conner
John Conner has written about blogger for more than 5 years and for congnghe123 since 2017

Member discussion

       

Related Posts