8 min read

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

An ƙera masu tausa wuyan Shiatsu don ba da taimako daga ciwon kai da ciwon wuya. Ana yin tausa ta hanyar ƙwanƙwasa da danna wuyansa da kafadu tare ...

An ƙera masu tausa wuyan Shiatsu don ba da taimako daga ciwon kai da ciwon wuya. Ana yin tausa ta hanyar ƙwanƙwasa da danna wuyansa da kafadu tare da tabbataccen motsin madauwari. Ana iya yin tausa na ɗan gajeren lokaci ko dogon lokaci, gwargwadon bukatun mutum

Tsawon lokacin da ya kamata a yi amfani da tausa wuyan shiatsu ya dogara da bukatun mutum. Idan tausa yana ba da taimako na ɗan gajeren lokaci kawai, to ana iya yin tausa na ɗan gajeren lokaci. Idan tausa yana ba da taimako na dogon lokaci, to ana iya yin tausa na dogon lokaci

Gajeren abun ciki yana bayyane;

Ana iya ganin cikakken abun ciki;

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

  • BABU KARIN KUDI. Ba ku biya komai don gyara - sassa, aiki, da jigilar kaya duk an haɗa su
  • LABARI. Shirin yana farawa a ranar sayan. Ana rufe faɗowa, zubewa, da fashe-fashe ta fuskar amfani da al'ada don samfuran šaukuwa, kuma ana rufe wutar lantarki daga ranar farko. An rufe gazawar bayan garantin mai ƙira ya ƙare
  • SAUKAR TSARIN DA'AWA. Kuna iya shigar da ƙara a kowane lokaci ta ziyartar www. Asurion. com/Amazon ko ta waya. Yawancin da'awar sun amince a cikin mintuna. Za mu aika muku da katin kyautar e-kyautar Amazon don adadin kuɗin da aka rufe na siyan samfuran ku. Za mu maye gurbinsa ko gyara shi a wasu lokuta
  • KARIN BAYANI. Ana iya samun ƙarin bayani game da wannan tsarin kariya a cikin sashin "Jagorancin Samfura da takardu". Don ƙarin bayani, kawai danna "Jagorar mai amfani. ". Asurion kuma zai aiko muku da imel tare da sharuɗɗan shirin ku. Idan ba za ku iya samun tabbacin shirin ku ko Sharuɗɗa da Sharuɗɗa ba, da fatan za a tuntuɓe mu. com

Mu a Zyllion mun gane cewa duniya na iya zama mai damuwa. Abin da ya sa muke ba da mafi sabbin abubuwa, annashuwa, da warkewa na kiwon lafiya da samfuran kulawa na mutum ga kowane ɗayan abokan cinikinmu.

Kuna yawan ciwon wuya, kafada, baya, ko ƙafa? . Muna so mu samar da maganin da ba na cin zali ba don taimakawa sake sakewa da dawo da tsokoki, raɗaɗi, da raɗaɗi a Zyllion

Hakanan akwai masu tausa da kujerun mota da masu tausa masu goyan bayan lumbar waɗanda zaku iya amfani da su a cikin abin hawan ku. Suna da kyau don tafiye-tafiye na yau da kullun ko tafiye-tafiye masu tsayi, kuma suna ba da tausa ta baya mai annashuwa yayin da kuke tuƙi.

Disclaimer. Yayin da muke aiki tuƙuru don tabbatar da cewa bayanin samfur daidai ne, masana'antun na iya canza lissafin abubuwan sinadaran su lokaci-lokaci. Haƙiƙan fakitin samfur da kayan ƙila sun haɗa da ƙarin bayani ko daban-daban fiye da waɗanda aka nuna akan gidan yanar gizon mu. Muna ba ku shawarar kada ku dogara ga bayanin da aka bayar kawai kuma koyaushe ku karanta lakabi, faɗakarwa, da kwatance kafin amfani ko cinye samfur. Da fatan za a tuntuɓi masana'anta don ƙarin bayani kan samfur. Bayanan da ke wannan gidan yanar gizon an bayar da shi don dalilai na tunani kawai kuma ba a yi niyya don maye gurbin shawarar likita, kantin magani, ko wasu ƙwararrun kula da lafiya masu lasisi ba. Wannan bayanin bai kamata a yi amfani da shi ba don gano kansa ko magance matsalar lafiya ko cuta. Idan kuna zargin kuna da matsalar lafiya, tuntuɓi likitan ku nan da nan. Hukumar Abinci da Magunguna ba ta tantance bayanai da maganganun game da abubuwan abinci ba, kuma ba a yi nufin gano su ba, magani, warkewa, ko hana kowace cuta ko yanayin lafiya. Amazon. com ba ta karɓar alhakin rashin daidaiton samfur ko kuskure

Idan ba ku da kuɗi don yin tausa na yau da kullun, ko kuma idan abokin tarayya ya gundure ku wajen fitar da kullin kafaɗar ku, mai tausa na baya na lantarki shine babban madadin. Fa'idodin matashin tausa irin na Shiatsu, bindigar tausa, ko murfin kujera cikakke iri ɗaya ne da na tausa na gargajiya. A cewar Meera Watts, wanda ya kafa kuma Shugaba na Siddhi Yoga, mai yin amfani da wutar lantarki mai kyau zai kwantar da hankalin tsokoki kuma ya ba da kwanciyar hankali nan da nan, kuma yana iya hana damuwa a nan gaba saboda tsokar tsoka ko raunin da ya faru sau da yawa yakan haifar da madauki na madaidaicin matsayi da overcompensation a wasu. . Duk da haka, ba duk masu amfani da wutar lantarki ba ne

Kamar yadda yake tare da kowace fasaha ko na'urar likita, nemi samfur mai inganci wanda za ku iya amfani da shi akai-akai kuma zai daɗe. A cewar Kevin Cronin, mai kamfanin ARC Physical Therapy, gabaɗaya, kuna samun abin da kuke biya. Ya kuma yi kashedin cewa rashin dacewar amfani da wuce gona da iri (musamman tare da masu yin tausa) na iya haifar da rauni kamar rauni da raunin jijiya. Don kauce wa rauni, ya ba da shawarar guje wa kowane yanki kusa da kashi da yin amfani da aikace-aikacen kashe-da-- "minti 20 zuwa 30 ya isa. ". "Don taimaka muku wajen nemo mafi kyawun masu tausa bayan wutar lantarki, mun tattauna da masana takwas, ciki har da Watts da Cronin, game da masu tausa na baya da suke ba da shawarar kuma suna amfani da kansu. "

Idan kun riga kun san abin da kuke nema, zaku iya tsallakewa gaba tare da teburin abubuwan da muke dannawa. Koyaya, idan kuna buƙatar ƙarin taimako, ci gaba da karantawa don duk shawarwarin ƙwararrun ƙwararrun mashin baya na lantarki

. . . . .

Me muna neman don

Nau'in tausa. Masu tausa na baya na lantarki suna zuwa da siffofi da girma dabam-dabam, kamar masu tausa Shiatsu masu siffar matashin kai, bindigar tausa, gyale-kamar Shiatsu masu tausa a wuyanka da kafadunka, masu tausa masu irin wando mai dogon hannu, da kujera tausa ta rufe wancan. . Zaɓin nau'in nau'in siyan, ba shakka, al'amari ne na fifikon mutum, amma kuma ana iya ƙayyade shi ta wurin yankin bayan ku wanda ke buƙatar taimako da matakin sassaucinku. “Ina son matashin tausa ko kujerar tausa ga mutanen da ke fama da ciwo ko suka ji rauni. ". "Maimakon karkata da juyawa don amfani da bindigar hannu a bayanka, za ka iya kasancewa tsaka tsaki ta hanyar zama a gaba ko kan matashin kai ko murfin kujera," in ji Dr. Kimberley Maugeri, chiropractor da wanda ya kafa Skp. Cronin ya fi son masu tausa Shiatsu a kowane nau'i saboda sassan juyawa a cikin na'urar suna taimakawa wajen motsa ruwa da shakatawa da tsokoki kamar yadda tausa na gargajiya na gargajiya ke yi. Bindigan tausa, a cewar Jakob Roze, wanda ya kafa kuma Shugaba na RozeFit, suna amfani da ƙarfi mai ƙarfi don samun damar kulli mai zurfi da tashin hankali a cikin tsokoki kamar yadda mai ilimin tausa zai yi tare da tausa mai zurfi. Wannan yana ba su tasiri sosai wajen kawar da taurin tsoka mai tsanani, amma yin amfani da su yana buƙatar ilimi da kulawa don kauce wa rauni, da kuma yawan sassauci, dogon hannu, ko mutum na biyu don taimaka maka wajen isa ga wasu wurare. Wand-style ta baya massages yawanci suna da dogon hannaye ergonomic waɗanda ke ba ku damar isa ga ƙananan baya ko babba. Ana amfani da ƙarfi mai ƙarfi ta mafi yawan wands don sauƙaƙe tashin hankali mai zurfi. Yi la'akari da yadda da kuma inda za ku yi amfani da shi mafi yawa, ko kun fi son tausa mai ƙarfi ko tausa a hankali, da kuma ko kuna da aboki, abokin zama, ko abokin tarayya wanda zai yarda ya taimaka.

Multispeed da multifunctional. "Fiye da gudu guda ɗaya yana da mahimmanci sosai lokacin neman mai tausa baya," in ji Maugeri, wanda kuma yana son masu tausa da kawuna daban-daban don ku iya tsara ƙwarewar. Yawancin bindigogin tausa da wands za su zo da kawunansu daban-daban kuma yakamata su sami nau'ikan gudu ko ƙarfi (da sauri da sauri, mafi tsananin tausa zai ji). Koyaya, idan ana batun matashin kai, murfin kujera, da sauran masu yin tausa, aƙalla ƴan gudun hijira da zaɓuɓɓukan shugabanci yakamata a haɗa su. Waɗannan ƙarin fasalulluka suna ba ku damar keɓance tausa zuwa takamaiman buƙatunku - a hankali ko sauri, ba wuya ko taushi ba, sama da ƙasa ko gefe zuwa gefe.

Zafi. Cronin da Melissa Kotlen, mashawarcin nono, ma'aikaciyar jinya da kuma bayarwa a Asibitin Dutsen Sinai, kuma manajan Boram Postnatal Retreat, dukkansu sun ba da shawarar samun mai tausa baya tare da zaɓin zafi. Ƙara zafi zuwa tausa yana taimakawa wajen shakatawa tsokoki har ma da ƙara yawan jini zuwa yankin da abin ya shafa. "Saboda sana'ata ita ce mata masu haihuwa, akwai abubuwa da yawa da za a yi la'akari da su yayin siyan mashin bayan lantarki," in ji Kotlen. Ta nemi wanda yake "mai zafi, mai ɗorewa, mai dacewa, kuma yana mai da hankali kan waɗancan wuraren da ke fama da damuwa / raɗaɗi waɗanda ke shafar sabbin iyaye mata, musamman na sama da wuyansa yayin da suke yin hunch yayin shayarwa. ". ”

Bindigar tausa, galibi, ba su da wannan fasalin, amma yawancin matashin kai da masu tausa kan kujera suna yi. Cronin ya shawarci mutane da su guji barin zafi na tsawon lokaci, musamman idan suna da saurin yin barci yayin amfani da na'urarsu. Don guje wa wannan, wasu matashin kai da masu tausa kujera na iya samun aikin kashewa ta atomatik

Mafi kyawun mashin baya na lantarki gabaɗaya

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

RENPHO Baya Massager tare da Zafi

$175

$200 yanzu 13% a kashe

$175

Shiatsu chair cover. Akwai wuraren tausa guda huɗu da nau'ikan tausa huɗu. . Saitunan sauri 3. Zaɓin zafi

Wannan Renpho Chair Massage Pad kyakkyawan zaɓi ne idan kuna son nau'in tausa na baya gabaɗaya. An ƙera shi don kaiwa wurare da yawa hari, gami da wuya da kafadu, baya na sama, da baya baya, har ma yana da matashin wurin zama mai girgiza don shakatawa bayan cinyoyinku. Babban jikin kujera yana kunshe da nodes masu yawa waɗanda ke haɗa Shiatsu, ƙwanƙwasa, da aikin birgima tare da ko ba tare da zafi ba. Kujerar ta ƙunshi matashin tausa mai cirewa don wuyansa da kafadu, wanda za'a iya daidaita shi don dacewa da tsayin ku. Cronin ya ba wa matarsa ​​murfin kujerar tausa ta Shiatsu don bikin ranar haihuwarta, kuma tana son ta. Lokacin da yake yanke shawarar wanda zai saya, ya kalli samfurori daban-daban akan Amazon, yana neman wani abu daga wani kamfani mai suna tare da kyawawan bita da yawa waɗanda ba za su zama abin gani ba kuma suna ba da zaɓuɓɓukan tausa iri-iri. Masananmu da yawa sun ambaci Renpho, ciki har da ƙwararriyar ƴar rawa Kate Byrne ta Kocin Ballet na, wacce ta shafe tsawon aikinta tana fama da ciwon tsoka da ciwon baya. Ko da yake ba Byrne ko Cronin ba musamman da suka ambaci wannan kujera ta massager, ya cika duka buƙatun su, ana samun su cikin baƙar fata ko taupe mai sauƙin tsabtace fata, kuma yana da sama da ƙimar taurari biyar 1,300 akan Amazon.

$175 a Amazon

Saya

$175 a Amazon

Saya

Gabaɗaya mafi kyawun (mafi ƙanƙanci) mashin baya na lantarki

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Deep Tissue Back and Body Massager by Mighty Bliss

$18

$46 yanzu kashi 61% a kashe

$18

Sanda mai kauri. 6 kawunan tausa. Canjin bugun kiran sauri. Babu zaɓin zafi

Watts yana ba da shawarar Mighty Bliss Deep Tissue Cordless Back Massager don zaɓi mai ƙarancin tsada wanda ke ɗaukar sarari kaɗan. Tana amfani da shi kafin ta kwanta don kwantar da tsokoki da kuma samun barci mai kyau, kuma tana son yadda yake da yawa tare da tausa daban-daban guda shida. Wannan wand ɗin tausa yana da sauƙi don amfani da shi shi kaɗai saboda tsayin daka na ergonomically da aka kera shi, wanda ke kawar da buƙatar karkatar da hankali don isa wurare daban-daban na baya. Kawai juya bugun kira zuwa kowane wuri don ƙara ko rage gudu ko ƙarfin tausa

$18 a Amazon

Saya

$18 a Amazon

Saya

Mafi kyawun matashin mashin baya na lantarki

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Back Zyllion Shiatsu

$85 yanzu kashi 41% a kashe

Daga $50

Shiatsu pillow. Kowane daƙiƙa 60, nodes masu juyawa huɗu suna canza kwatance. . Gudu ɗaya. Zaɓin zafi

Matakan tausa suna da kyau don amfani a wuyansa, kafadu, ko ƙasan baya, kuma suna ba da ƙarin fa'idar kasancewa mara hannu. Wannan matashin tausa ta fi so ƙwararrun Dabarun, da kuma tsohon babban editan Dabarun Casey Lewis, wanda ya sayi ɗaya don taimaka mata aiki mai zafi daga gadon baya. Lewis ta rinjayi wasu ƴan ƴan uwanta ma'aikatan Dabarun, gami da ni kaina, su sayi ɗaya. Da kaina, Ina amfani da shi azaman mai tausa na ƙasa, wanda aka yi sandwiched tsakanina da tarin matashin kai yayin kallon talabijin a gado. Kotlen ya ba da shawarar don kawar da ƙananan ciwon baya a cikin sababbin iyaye mata. "Yayin da jarirai ke girma da nauyi, ƙananan bayansu suna shan wahala kamar yadda inna ta fi son ɗaukar su a kan hip guda ɗaya. ". "Na ga Zyllion massager yana da matukar amfani a aikin kulawa na bayan haihuwa tare da sababbin iyaye mata waɗanda ke korafin ciwon baya saboda yana da sauƙin ɗauka, mai aiki, kuma ergonomic," in ji ta. Koyaya, idan kuna neman matashin kai mai saurin tausa iri-iri ko salo, wannan bazai zama mafi kyawun zaɓi ba. Gudun guda ɗaya kawai yake da shi, kuma kuɗaɗen Shiatsu masu jujjuya suna canza alkibla bayan daƙiƙa 60. Na sayi nawa da nufin yin amfani da shi don ƙananan baya, wuya, da kafaɗuna. Yana yin abubuwan al'ajabi a kan ƙananan baya na, amma bai dace da wuyana ba cikin jin daɗi, kuma nodes ɗin ya tono cikin kafada na maimakon niyya ga tsokoki.

Daga $50 a Amazon

Saya

Mafi kyawun (mai rahusa) matashin mashin baya na lantarki

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

3D Shiatsu da Vibration Massage Pillow ta HoMedics

$66 yanzu an kashe kashi 36%

$42

Shiatsu and vibration matashin kai. Kneading madauwari hade tare da motsi na ciki da waje mai girma uku. Gudu ɗaya. Zaɓuɓɓukan zafi da girgiza

Baya ga ganin likitan physiotherapist, Byrne ta yi iƙirarin cewa yin amfani da na'urar tausa ta baya ta lantarki ya taimaka mata sosai tare da ciwon tsoka da ke maimaita ta. Tana amfani da wannan matashin tausa daga alamar lafiya HoMedics a ofishin likitan physiotherapist baya ga biyun da take da su a gida. Shi, kamar matashin kai na Zyllion, yana ba da tausa Shiatsu multidirectional da zafi a gudu ɗaya. Bugu da ƙari kuma, nodes ɗin da ke kan wannan mai tausa suna shiga ciki da waje suna jujjuyawa, kuma ya haɗa da rawar jiki na zaɓi don taimakawa shakatawa masu taurin tsokoki.

$42 a Amazon

Saya

$42 a Amazon

Saya

Mafi tasiri mai amfani da wutar lantarki na baya don wuyansa da kafadu

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Resteck Neck da Back Massager tare da Zafi

$65

$65

Shiatsu mai irin Scarf. Canjin shugabanci ta atomatik na kumburin murɗawar madauwari. Saitunan sauri 3. Zaɓin zafi

Karen Adelson, tsohuwar babbar marubuciya ce, ita ma ta sayi na'urar tausa da wutar lantarki don rage mata ciwon baya yayin da take yin aiki daga gida. Maimakon matashin kai na gargajiya Shiatsu massager, ta zaɓi wannan mashin ɗin salon gyale wanda kuke nannade wuyan ku da kafadu kuma ku kiyaye tare da madaukai na hannu / wuyan hannu na ergonomic a kowane ƙarshen. Wannan zane yana ba ku damar yin aiki ko karanta littafi yayin amfani da massager galibi ba tare da hannu ba, kuma da wahalar da kuke jawa kan iyakar, yawan tausa ɗinku yana ƙaruwa. A shekarar 2021,. Saitin maɓalli huɗu a gefen mai tausa yana ba ka damar ƙara zafi, canza saurin tausa, da kashe shi da kunnawa, kodayake yana canza hanya kai tsaye kowane ƴan mintuna kuma ya kashe kansa bayan mintuna 15.

$65 a Amazon

Saya

$70 a Walmart

Saya

Mafi kyawun bindigar tausa na lantarki

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Hyperice Hypervolt Cordless Vibration Massager

$199

Gun tausa mai tsini. 5 kawunan tausa. Saitunan sauri 3. Babu zaɓin zafi

Maugeri, ƙwararren mai hawan igiyar ruwa Kelly Slater, da ja sarauniya Katya Zamolodchikova duk suna ba da shawarar wannan bindigar tausa ta Hypervolt. "Ina son Hypervolt na. Ina amfani da shi a wurin aiki, dakin motsa jiki, da kuma a gida. "Ina son yadda shiru yake da kuma yadda saurin gudu daban-daban ke da kyau ga sassa daban-daban na jiki," in ji Maugeri. Hypervolt "babban splurge ne," a cewar Zamolodchikova, wanda ya ce ya biya kansa a cikin gwaje-gwaje hudu saboda samun tausa yana da tsada. Duk da cewa za ku iya yin hakan da kanku, ta ce ta ɗauki mai horar da ita don taimaka mata ta kai ga gaɓoɓinta da ƙasa. "Akwai matakan ƙarfi daban-daban da kuma abubuwan haɗin gwiwa daban-daban don kaiwa abubuwa daban-daban. ". Akwai lebur ɗaya, zagaye ɗaya, da kuma ɓangarorin da ke kama da azaba - kuma shine - don ɗaukar nau'ikan musculature iri-iri. Na fi amfani da babbar ƙwallon zagaye. Yana kama da kama. "Yana da amfani ga komai," in ji ta. Bindigan tausa, a cewar Slater, sun shahara sosai a wasannin hawan igiyar ruwa. Amma yana amfani da Hypervolt ɗinsa a duk lokacin da jikinsa ke buƙatar sakin jiki. bayan yin hawan igiyar ruwa, zama na awanni a jirgin sama, ko wanka mai zafi. "Ina da Theragun kafin wannan, amma yana da ƙarfi sosai - kuma, a gaskiya, yayi tsada sosai. ". "Hypervolt shine rabin farashin kuma ya fi shuru sosai," in ji shi. Domin tausa ya fi ƙarfi fiye da rawar jiki ko Shiatsu, da yawa daga cikin ƙwararrunmu suna ba da shawarar farawa da mafi ƙasƙanci wuri da kuma yin taka tsantsan a kusa da wurare masu mahimmanci kamar wuyansa.

$199 a Amazon

Saya

Mafi kyawun (mai rahusa) bindigar tausa na lantarki

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Turonic GM5 Massage Gun

$180

$180

Gun tausa mai tsini. 7 kawunan tausa. Saitunan sauri 5. Babu zaɓin zafi

Ina da wannan Turonic G5 tausa gun a gida ban da Zyllion matashin kai massager. Na saya wa angona ne saboda yana hawan keken sa don yin aiki kowace rana kuma ya kasance yana son gwada bindigar tausa a kafafunsa da kafafunsa da suka gaji. Yana da ban sha'awa ga hakan, amma kuma na fara amfani da shi (ko neman shi ya yi amfani da shi) a kan ƙananan baya da kafadu. Yana da kawuna fiye da kowane mai tausa a cikin wannan jerin har ma ya haɗa da ƙarfe mai lebur don amfani da man tausa. Ban gwada shi ba tukuna, amma ina sha'awar. Na fi son shugaban ƙwallon zagaye mai laushi, kuma ina amfani da shi a kan mafi ƙasƙanci ko mafi ƙasƙanci na biyu - dukansu sun isa gare ni. Yayi shuru sosai ya zo da akwatin zipa mai riqe da gun tausa, duk kan tausa, da caja. Koyaya, da kyar nake buƙatar amfani da caja saboda baturin ya daɗe. Mafi mahimmanci, Turonic G5

$180 a Amazon

Saya

$160 a Staples

Saya

Mun rubuta game da ƴan ƙarin kayan aikin don ciwon baya

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Mafi inganci injin tausa don ciwon baya

$40

$50 yanzu 20% a kashe

Saya a Amazon

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Ciwon baya na marubuci ɗaya ya sami sauƙi ta hanyar acupressure tabarma

$30

Saya a Amazon

Har yaushe ya kamata ku yi amfani da mashin wuyan shiatsu?

Taimakon lumbar don kujerar ofis ɗin ku wanda aka yarda da shi ta hanyar chiropractor

$39

Saya a Amazon

Masananmu masana

• Meera Watts, wanda ya kafa Siddhi Yoga kuma Shugaba
• Kevin Cronin, ARC Physical Therapy kuma mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali
• Dr. Kimberley Maugeri, chiropractor da wanda ya kafa Skop
• Jakob Roze, wanda ya kafa RozeFit kuma Shugaba
• Kelly Slater, ƙwararriyar hawan igiyar ruwa
• Jawo Sarauniya Katya Zamolodchikova
Melissa Kotlen, mashawarcin nono na asibitin Mount Sinai kuma ma'aikaciyar jinya da haihuwa, kuma manajan Boram Postnatal Retreat.
• Kwararriyar 'yar rawa ta Kocin Ballet Kate Byrne

samun wasiƙar dabarun dabarun

Yarjejeniya ta gaske, ingantacciyar shawara ta siyayya, da rangwame na musamman

Imel

Wannan rukunin yanar gizon yana da kariya ta CAPTCHA, kuma ana amfani da Dokar Sirri na Google da Sharuɗɗan Sabis

Sharuɗɗa da Sanarwa Sirri don Vox Media, LLC

Kun yarda da Sharuɗɗanmu da Sanarwa na Sirri kuma don karɓar wasiƙun imel daga gare mu ta ƙaddamar da imel ɗin ku

An yi niyyar Dabarun don kawo haske mafi amfani, shawarwarin ƙwararrun abin da za a saya a faɗin faffadan kasuwancin e-commerce. Wasu daga cikin bincikenmu na baya-bayan nan sun haɗa da mafi kyawun maganin kuraje, kayan birgima, matashin kai na bacci, magungunan damuwa na yanayi, da tawul ɗin wanka. Muna sabunta hanyoyin sadarwa sau da yawa kamar yadda zai yiwu, amma da fatan za a tuna cewa ma'amaloli na iya ƙarewa kuma farashin zai iya canzawa

An zaɓi kowane samfurin edita da kansa. Idan ka sayi wani abu bayan danna ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizon mu, New York na iya karɓar hukumar haɗin gwiwa

Har yaushe zan ci gaba da gudanar da tausa na shiatsu?

Maris ta yi imanin cewa idan tsananin tausa ya kai inda abokin ciniki ke rike numfashi ko tadawa, ya karya manufar. Zaman Shiatsu na yau da kullun yana ɗaukar kusan mintuna 45. 60–90 minutes .

Shin zai yiwu a yi amfani da mashin wuya fiye da kima?

Babu ​​shawarwarin kwararru don amfani da masu tausa wuya. Koyaya, masu amfani lokaci-lokaci suna ambaton cewa yin amfani da wuce gona da iri yana yiwuwa. Kuna wuce gona da iri idan kun fuskanci rashin jin daɗi, zafi, ko haushi yayin amfani da tausa.

Menene mitar da zan yi amfani da tausa wuya na?

Sai biyu ko uku na sa'a daya a kowane mako A cewar Karen Sherman, babban jami'in binciken kimiyya a Cibiyar Nazarin Kiwon Lafiya ta Rukunin da ke Seattle, waɗannan sun zama mafi kyau.

Shin Shiatsu tausa yana da amfani ga wuya?

Ciwon wuya ya zama ruwan dare kuma yawanci yakan faru ne ta rashin kyawun matsayi ko damuwa. Shiatsu kai tausa hanya ce mai inganci don kawar da ciwon wuyan da waɗannan kullin tashin hankali ke haifarwa. .

John Conner
John Conner
John Conner has written about blogger for more than 5 years and for congnghe123 since 2017

Member discussion

       

Related Posts