Nawa ne masu fasahar wasan ke samu a kowace awa?
Babu takamaiman amsa ga wannan tambayar saboda ya dogara da ƙwarewa da ƙwarewar mai zanen da ake tambaya. Koyaya, bisa ga gidan yanar gizon Payscale. com, matsakaicin albashin sa'a na mawaƙin wasan wasa ya tashi daga $27 zuwa $47. Saboda haka, yana da lafiya a faɗi cewa masu fasahar wasan suna samun matsakaicin albashi na $36 a kowace awa Show
Wannan labarin wani bangare ne na jerin Albashin Mai Haɓaka Wasan Bidiyo. Duba matsakaicin albashin shekara-shekara don duk ayyukan wasan bidiyo anan Teburin Abubuwan CikiLokacin da na fara buga wasannin bidiyo a cikin 1970s, "art" ba ta da kyau sosai. Allon wasan zai iya nuna ƴan launuka a lokaci ɗaya. akai-akai, "hali" da kuke nunawa ba komai bane illa murabba'i mai launi. Saboda wasanni suna da sauƙi, ya zama ruwan dare ga mai haɓakawa guda ɗaya don yin komai da kanta - ƙira, ƙididdigewa, da fasaha Tsawon shekaru, hakan ya canza. Yayin da tsarin wasan ya ƙara ƙarfi, sun faɗaɗa daga girma biyu zuwa girma uku cikin cikakken launi. A lokaci guda kuma, aikin mai yin wasan bidiyo ya zama babba da mutum ɗaya ya iya ɗauka. Aikin da mai fasaha guda ɗaya ya taɓa yi a dā yanzu an raba shi zuwa fannonin fasaha daban-daban. Kowannensu yana da nasa kayan aiki da dabarun da za su dauki tsawon rayuwa kafin a iya sanin su. Koyaya, idan ana batun biyan kuɗi, ba duk ayyukan fasaha ne aka ƙirƙira daidai ba Menene masu fasahar wasan bidiyo suke samu, kuma nawa za ku iya samu a matsayin mai zane? Bidiyo Wasan Albashi. DubawaIdan kuna tunanin yin sana'a a fasahar wasan kwaikwayo, ya kamata ku sani cewa akwai nau'ikan ayyukan fasaha daban-daban. Wane irin fasaha ne ke sha'awar ku? Kafin mu shiga cikin ƙayyadaddun bayanai, ga babban matakin bayyani. Don matsayi na fasaha na shigarwa, albashin mawaƙin wasan yana farawa kusan dalar Amurka $35,000 kowace shekara. Za su iya samun har zuwa $90,000 a kowace shekara, har ma da ƙari a manyan mukamai ko jagoranci. Don haka, ta yaya ake lissafin albashin mawaƙin wasa? Albashin Mawakin Wasa. DalilaiAna ƙayyade albashi ga mai zane-zane ta shekaru na gwaninta, yankunan gwaninta, da kuma ko lakabin aikin ya ƙunshi kalmomin "jagoranci" ko "babba". ". Yawan ƙwarewar da kuke da ita, mafi kusantar za a biya ku Neman aiki a gidan wasan kwaikwayo wanda ya dace da salon fasahar ku na ɗaya daga cikin ƙalubalen zama ɗan wasa. Idan kun yi fice a zane-zanen anime mai launi amma kuna aiki don kamfani wanda ke buƙatar fasahar harbin mutum na farko, mai yiwuwa kun buga silin gilashin. ". "Za ku iya samun ƙarin kuɗi don yin aiki ga kamfani wanda ya yaba da salon wasan ku. ". Nemo kamfani wanda ya dace da ƙwarewar ku da halayenku yana da mahimmanci Duba kuma Baqon Kwararre. Kris Durrschmidt, Mai Haɓakawa Mai Zaman Kanta (Sashe na 1) Albashin Mawakin Wasa. Cikakkun bayanaiBari mu dubi lambobi. Waɗannan alkaluma sun fito ne daga tushe daban-daban guda uku. GlassDoor. com, Binciken albashi na shekara-shekara na Mujallar Developer, da kuma kwarewata ta aiki tare da masu fasahar wasan kwaikwayo Duban gwaninta shine hanya ɗaya don karya lambobi. Waɗannan su ne matsakaicin albashin mawakan wasan tare da matakan ƙwarewa daban-daban Yana da mahimmanci a lura cewa babu bayanai don ƙwararrun Mawakan Jagora ko Daraktocin Fasaha har sai sun sami ƙwarewar shekaru uku zuwa shida. Wannan saboda masu fasaha suna buƙatar shekaru da yawa na ƙwarewar aiki kafin a haɓaka su zuwa matsayi na jagoranci Wata hanyar da za a rushe alkaluman ita ce bincika albashin kowane mai zane ta hanyar taken aiki. Wannan ya fi amfani saboda yana samar da adadin albashi. Hakanan yana bambanta tsakanin fannoni daban-daban na ƙwarewar fasaha maimakon haɗa su duka ƙarƙashin taken aiki ɗaya Wasu Abubuwan Da Suke Tasirin Albashin Mawakin WasaAlkaluman da ke sama matsakaicin matsakaici ne daga ɗaruruwan albashin masu fasaha, don haka suna da faɗi. A aikace, wasu dalilai na iya yin tasiri na yadda ake biyan kowane mai zane
Duba kuma Yi Rayuwa Daga Masoyanku Zane da Almara Almajirai Bukatar Mawakan WasanMasana'antar caca ba ta da ƙarfi. Abin baƙin ciki shine, a lokacin zagayowar "bust", ayyukan fasaha akai-akai shine mafi wahala. Zai iya zama da ban tsoro musamman lokacin da babban kamfani, kamar Zynga, ya kori masu fasaha da yawa, saboda dukansu suna neman sabbin ayyuka a lokaci guda. Abin farin ciki, ba za a iya ƙirƙirar wasanni ba tare da amfani da fasaha ba. Yawancin kamfanoni suna shirye su yi hayar masu fasaha bisa tsarin kwangila har sai an fara zagayowar haɓaka ta gaba. Hoton da ke ƙasa yana nuna buƙatar masu fasahar wasan dangane da adadin rubuce-rubucen aiki na wata-wata a Hakika wanda ya haɗa da kalmar "mai wasan bidiyo" a cikin bayanin su. com (aggregator-posting aggregator) Wannan hanyar na iya haifar da sakamako na karya. Misali, aika aiki na iya zama na Mai zanen Wasan, amma za a haɗa shi cikin bayanan idan aka ce “dole ne yayi aiki da kyau tare da masu fasaha. ". “Amma don manufarmu, hakan yayi kyau. ". Mun fi sha'awar abubuwan da ke faruwa fiye da cikakkun lambobi Wannan jadawali yana nuna cewa yayin da bukatar masu fasahar wasan ke canzawa, yana ƙaruwa akai-akai akan lokaci Shin zan zama Mai tsara Wasan?Idan kuna jin daɗin yin wasanni kuma ba za ku iya tuna lokacin da ba ku zana ko fenti a duk lokacin da kuka sami dama ba, kuna iya jin daɗin yin fasahar wasan. A wajen wasanni, ƴan zane-zane kaɗan ne ke da damar da ƙungiyar masu ƙira da masu tsara shirye-shirye suka kawo aikinsu a rayuwa. Kuma babu wani abu da ya yi nasara ganin ɗan wasa ya nutse gaba ɗaya a cikin mahalli ko haruffan da kuka ƙirƙira da hannuwanku Shigar da lambar zip ɗin ku a ƙasa idan kuna son ƙarin koyo game da wasu mafi kyawun makarantun fasahar wasan wasa a ƙasar. Yana da kyakkyawan wuri don farawa saboda bayanin kyauta ne * Duk alkaluman albashi suna cikin dalar Amurka Hoto. David Castillo/freedigitalphotos Karanta sabon littafinaYin wasanni don rayuwa sana'a ce mai matuƙar lada, amma farawa yana da wahala sai dai idan kuna da ilimin na ciki. Wannan littafin yana daidaita filin wasa Nawa ake biyan masu fasahar wasan bidiyo?Albashin Mawakin Wasa. Cikakkun bayanai Ana biyan masu fasaha da sa'a?Tun daga ranar 29 ga Nuwamba, 2022, A Amurka, matsakaicin albashin sa'a na mai zane shine $20. 20 a awa . Yayin da ZipRecruiter ya ba da rahoton albashin sa'a har zuwa $35,. 34 kuma kusan $ 6. Yawancin albashin Mawaƙi a halin yanzu yana tsakanin $12 da $15 a kowace awa. 50 (kashi 25) zuwa $18. A duk faɗin Amurka, 75 (kashi 75).
Nawa ne mai zanen wasan ke samu?Yayin da ZipRecruiter ke bayar da rahoton albashin shekara-shekara kusan $143,500 ko kuma kadan kamar $17,000 A halin yanzu, yawancin albashin Mawaƙin GAME a cikin Amurka .
Nawa ake biyan masu fasaha lol?Nawa ne ɗan wasan kwaikwayo ke samu a Wasannin Tarzoma a Amurka? . approximately $87,007 , which is 61% above the national average. |