7 min read

Yadda ake soke biyan kuɗin shiga fas ɗin wasa

Idan baku ji daɗin biyan kuɗin shiga na fas ɗin wasan ku ba kuma kuna son soke shi, akwai ƴan abubuwan da kuke buƙatar yi.Da farko, kuna ...

Idan baku ji daɗin biyan kuɗin shiga na fas ɗin wasan ku ba kuma kuna son soke shi, akwai ƴan abubuwan da kuke buƙatar yi.

Da farko, kuna buƙatar nemo bayanan asusun wucewar wasan ku. Ana iya samun wannan a sashin saitunan asusun na aikace-aikacen Xbox ko a gidan yanar gizon Xbox

Da zarar kuna da bayanin asusun ku, kuna buƙatar soke biyan kuɗin ku. Don yin wannan, kuna buƙatar zuwa sashin wucewar wasan na Xbox app ko gidan yanar gizon Xbox, sannan zaɓi biyan kuɗin wucewar wasan ku.

Na gaba, kuna buƙatar zaɓar maɓallin "Cancel Subscription" button. Wannan zai kai ku zuwa shafin tabbatarwa. A wannan shafin, kuna buƙatar tabbatar da cewa kuna son soke biyan kuɗin ku

Da zarar kun tabbatar da sokewar ku, za a soke biyan kuɗin fas ɗin wasan ku

Don soke biyan kuɗin Microsoft 365 ko Xbox, zaɓi hanyar haɗin da ta dace;

Tukwici. Idan ana buƙatar sabunta biyan kuɗin ku, za ku iya samun ƙarin bayani akan Sabis & biyan kuɗi shafi na dashboard ɗin asusun Microsoft ɗin ku.

Soke biyan kuɗi zuwa Microsoft 365 ko Xbox

Yadda ake soke biyan kuɗin shiga fas ɗin wasa

Soke Microsoft 365

da

Yadda ake soke biyan kuɗin shiga fas ɗin wasa

Soke Xbox

Soke wasu biyan kuɗin Microsoft

 1. Je zuwa Sabis & biyan kuɗi kuma shiga tare da asusun Microsoft da kuka yi amfani da ku don siyan kuɗin ku;

 2. Nemo biyan kuɗin ku kuma danna Sarrafa

  Lura. Idan ka ga  Kunna lissafin kuɗi mai maimaitawa maimakon hanyar haɗin yanar gizo da ta ce  Sarrafa,nbsp;wannan yana nufin an riga an saita biyan kuɗin ku zuwa ranar da aka nuna, kuma ba za a caje ku kai tsaye bayan wannan kwanan wata ba;

 3. A shafi na gaba, danna Cancel (ya danganta da nau'in biyan kuɗin ku, yana iya cewa haɓakawa ko sokewa)

 4. Don sokewa, gungura ƙasa kuma bi umarnin kan shafin;

Lura. Kuna iya soke biyan kuɗin ku a cikin ƙasashe masu zuwa, kuma ya danganta da tsawon biyan kuɗin ku, ƙila ku sami damar dawo da kuɗaɗe mai ƙima;

Duk wani dogon biyan kuɗi - Kanada, Isra'ila, Koriya, da Turkiyya
Denmark, Finland, Jamus (sayan da aka yi akan ko bayan Maris 1, 2022), Netherlands, Poland, da Portugal suna da biyan kuɗi na dogon lokaci waɗanda aka sabunta.

Idan ba za ku iya soke biyan kuɗin ku ba, warware matsalar

Idan baku ga Sarrafa akan shafin Sabis ɗinku & biyan kuɗi kuma ba ku iya sokewa ko kashe maimaita lissafin kuɗi, gwada waɗannan abubuwan.

 • Bincika cewa kun shiga da asusun Microsoft ɗaya wanda kuka saba siyan biyan kuɗin ku

 • Idan ka ga Kunna maimaita lissafin kuɗi maimakon Sarrafa, biyan kuɗin ku zai ƙare a ranar da aka ƙayyade kuma ba za ku buƙaci yin wani abu dabam ba.

 • Bincika idan ana buƙatar sabunta hanyar biyan kuɗi. Idan ta yi, za mu sanar da ku lokacin da kuka isa Sabis & biyan kuɗi Don warware kowace matsala, je zuwa Zaɓuɓɓukan Biyan kuɗi akan dashboard ɗin asusun Microsoft ɗinku, kuma idan kuna buƙatar canza hanyar biyan kuɗin ku, duba Canza hanyar biyan kuɗi don biyan kuɗin Microsoft.

  Kuna buƙatar adana wasu kuɗi, kuma Xbox Game Pass yana da rashin alheri akan toshe yanke?

  A ranar 28 ga Satumba, 2021 a 11. 32 AM PDT na Darryn Bonthuys Darryn Bonthuys on Satumba 28, 2021 at 11. 32AM PDT


Biyan kuɗin Xbox Game Pass na Microsoft ya tabbatar da kasancewa ɗaya daga cikin mafi kyawun sabis don samun damar wasannin bidiyo na yau da kullun, na yanzu, da masu zuwa; . Anan ga yadda ake soke biyan kuɗin ku da adana kuɗi kowane wata

Kafin ka fara, yana da kyau a lura cewa sokewa zai haifar da asarar fa'idodi da yawa da ke da alaƙa da sabis ɗin, gami da rangwamen kuɗi akan wasanni, samun damar yin amfani da taken Xbox Game Pass da aka shigar a halin yanzu akan na'ura wasan bidiyo, da kuma masu yawa kan layi ta hanyar Xbox Live Gold idan

Hakanan za ku rasa damar yin amfani da wasan gajimare na Xbox Game Pass da fa'idodin kowane wata don zaɓin wasannin, kodayake kuna iya sake samun damar zuwa wasu mahimman fasalulluka tare da biyan kuɗin Xbox Live Gold na daban.

Soke Biyan Kuɗi na Wasannin Xbox

Je zuwa gidan yanar gizon sabis na asusun Microsoft ta amfani da PC, mai binciken wayar hannu, ko mai binciken Microsoft Edge akan na'urar wasan bidiyo ta Xbox

Shiga cikin asusun Microsoft ɗin ku

Zaɓi ɓangaren bayanin martaba na Xbox Game Pass

Yadda ake soke biyan kuɗin shiga fas ɗin wasa

Zaɓi zaɓi Sarrafa

Yadda ake soke biyan kuɗin shiga fas ɗin wasa

Zaɓi Soke biyan kuɗi

Zaɓi Kashe maimaita lissafin kuɗi

Yadda ake soke biyan kuɗin shiga fas ɗin wasa
Yadda ake soke biyan kuɗin shiga fas ɗin wasa

Tabbatar da sokewar ku

Kuma kun gama. Biyan kuɗin ku zai kasance yana aiki har zuwa ƙarshen lokacin biya na kwanan nan, kuma idan kuna son sabunta shi nan gaba, zaku iya yin hakan kai tsaye daga na'urar wasan bidiyo ta Xbox ɗinku, tare da katunan kyauta na cikin kantin sayar da kayayyaki, ko a kan Shagon Microsoft. Don ƙarin akan na'ura wasan bidiyo na Microsoft, zaku iya duba sabon fasalin Xbox wanda zai ba ku damar canza gamerpic ɗin ku zuwa abin da ya kasance baya a cikin kwanakin Xbox 360, duk wasannin Xbox Game Pass PC da ake da su a halin yanzu, da duk wasannin Xbox Game Pass console.

Mafi kyawun Lissafi da Shawarwari na GameSpot

 • Mafi kyawun Wasannin Canjawa na Nintendo
 • Manyan Wasannin Xbox Series X Yanzu
 • Ya zuwa yanzu, Mafi kyawun Wasannin PS5
 • + Nuna Ƙarin GameSpot Mafi kyawun Lissafi da Hanyoyin Shawarwari (1)
 • Manyan Wasannin PC Akwai Yanzu

Editocin mu da kansu sun zaɓi samfuran da aka tattauna a nan, kuma GameSpot na iya karɓar wani yanki na kudaden shiga idan kun sayi wani abu da aka nuna akan rukunin yanar gizon mu.

Me yasa ba zan iya soke biyan kuɗin Xbox Game Pass dina ba?

Zaku iya soke biyan kuɗin shiga na Game Pass Ultimate a kowane lokaci ta shiga cikin asusunku da zuwa Biya & lissafin kuɗi, sannan sokewa. Za ku sami zaɓi don soke biyan kuɗin ku idan ya ƙare. Za ku sami zaɓi don ƙare biyan kuɗin ku a ranar karewa .

Shin yana yiwuwa a soke biyan kuɗin shiga na fasfo na wasa a kowane lokaci?

Zaku iya soke biyan kuɗin ku na Xbox Game Pass Ultimate a kowane lokaci, kuma har yanzu za ku sami damar samun fa'idodin ƙarshe na ku har sai lokacin da aka riga aka biya ku ya ƙare, bayan haka ba za a sake cajin ku ba; . , kuma za ku ci gaba da samun damar samun fa'idodin ku na ƙarshe har sai lokacin da aka riga aka biya ku ya ƙare, a lokacin ba za a sake cajin ku ba. Hakanan zaka iya soke biyan kuɗin ku daga na'urar wasan bidiyo.

A kan PC, ta yaya zan soke biyan kuɗi na Gamepass?

Soke sauran biyan kuɗin Microsoft. .
Shiga tare da asusun Microsoft da kuka yi amfani da ku don siyan biyan kuɗin ku a Sabis & biyan kuɗi
Nemo biyan kuɗin ku kuma danna Sarrafa
A shafi na gaba, danna Cancel (ko Haɓaka ko Soke, ya danganta da nau'in biyan kuɗin ku)

John Conner
John Conner
John Conner has written about blogger for more than 5 years and for congnghe123 since 2017

Member discussion

       

Related Posts