Yadda ake yin bidiyo na TikTok akan kwamfuta
TikTok sanannen app ne wanda ke ba masu amfani damar ƙirƙirar gajerun bidiyo tare da kiɗa da tasiri. Yana da sauƙin amfani, kuma kuna iya ƙirƙirar bidiyo a cikin 'yan mintuna kaɗan. Anan ga yadda ake yin bidiyo na TikTok akan kwamfuta Show
Shin kun ji ko amfani da TikTok app? . Wannan shafin yanar gizon zai gabatar muku da fasalulluka na TikTok app, yadda ake kan PC, da hanya mai sauƙi don zuwa TikTok shine aikace-aikacen tushen sauti da bidiyo wanda ke ba masu amfani damar loda gajerun bidiyo na kusan duk abin da suke son nunawa. Masu amfani da TikTok da farko sun ɗora bidiyo na kan su mashahuran taken kiɗan leɓe ta hanyoyi masu ban sha'awa da ƙirƙira. Koyaya, a cikin 'yan shekarun nan, 'yan kasuwa da masu tasiri sun fara amfani da dandamali don haɓaka kansu da ayyukansu. TikTok yana samuwa akan duka na'urorin Android da iPhone, da kuma kwamfutoci TikTok don Desktop. Tushen dole ne ku saniTikTok ya inganta fasalinsa, ɗayan shine cewa yanzu ana samunsa akan PC, wanda babbar nasara ce ga masu amfani. Ana iya amfani da TikTok yanzu akan tebur ɗin ku kafin ƙaddamar da shi akan na'urar ku ta Android ko iOS. Wannan ba shi da wahala;
Bayani na Musamman. Bidiyon da aka ɗora ta PC dole ne su kasance ƙasa da mintuna 10 tsayi kuma suna da ƙudurin 720 x 1280p. Bugu da kari, tsarin bidiyo dole ne ya zama MP4 ko WebM, kuma girman fayil ɗin dole ne ya zama ƙasa da 2GB. Idan bidiyon ku bai dace da waɗannan ƙayyadaddun bayanai ba, ya kamata ku damfara ko maida shi tare da mai sauya bidiyo Bandicam. Yi ko Zazzage Bidiyon TikTokShin kuna son sanya bidiyon ku na TikTok ya zama abin ban dariya kuma ku raba su akan TikTok? . Bandicam shiri ne na rikodin allo wanda ke yin abin sha'awa Siffofin Bandicam
Yadda ake Kirkirar Bidiyon TikTok akan KwamfutarkaTare da fasalulluka daban-daban na Bandicam, yanzu zaku iya fara tafiyar TikTok akan PC. Yi rikodin allon PC ko wasan kwaikwayo, yi amfani da tasirin da suka dace, daidaita ƙudurin bidiyo, kuma raba samfuran da kuka gama tare da sauran duniya. Mataki na 1. Fara da shigar Bandicam a kan kwamfutarka Mataki na 2. Saita nau'in fayil ɗin zuwa MP4 a cikin Saitunan Tsarin Bandicam Mataki na 3. Zaɓi menu na 'Rectangle akan allo' sannan danna maɓallin girman al'ada. Saita ƙudurin manufa zuwa 720*1280 Mataki na 4. Yanzu kun shirya don yin rikodin. TikTok yana ba ku damar yin rikodin duk abin da kuke so akan allon kwamfutar ku kuma loda shi Nasihu masu alaƙa. Sanya bidiyon TikTok ɗin ku ya zama abin tunawaTukwici 1. Yi amfani da muryar ku ko sautunan kwamfuta Idan kana son yin rikodin sautin kwamfuta da muryarka, zaɓi "(Default Output Device)" azaman na'urar fitarwa. Tukwici 2. Ƙara abin rufe kyamarar gidan yanar gizo (facecam) zuwa bidiyon Yin amfani da fasalin abin rufe kyamarar gidan yanar gizon, zaku iya ƙirƙirar abun ciki mai ƙirƙira ta hanyar yin rikodin allo da fuskarku lokaci guda Idan kuna son haɓaka ayyukanku ko ba da taƙaitaccen bita na samfur, zaɓin mai rufi na kyamarar gidan yanar gizo na iya zama kyakkyawan kayan talla. Hakanan zaka iya amfani da wannan fasalin don ƙirƙirar bidiyon amsawa Tukwici 3. Yi amfani da kayan aikin zane A cikin yanayin' Rikodin allo, zana layi, kwalaye, ko karin bayanai yayin yin rikodi Yadda ake ɗaukar Allon PC ɗinku don Bidiyon TikTokShin kuna son adana bidiyo mai ban sha'awa na TikTok akan PC ɗin ku? . Don ɗauka da adana bidiyon TikTok, kawai bi matakan da aka zayyana a ƙasa Mataki na 1. Fara da shigar Bandicam a kan kwamfutarka Mataki na 2. Don yin rikodin sauti na PC, zaɓi "(Default Output Device)" don masu magana Mataki na 3. Zaɓi wurin yin rikodi ko 'Rectangle akan allo' Mataki na 4. Ziyarci tiktok. com kuma danna maɓallin REC don farawa da dakatar da rikodin Mataki na 5. Idan kun gama yin rikodi, je zuwa Gidan Bandicam-> Bidiyo don duba bidiyon da aka ɗauka TakaitawaYawancin masu buri da sabbin hazaka akan TikTok suna samun kuzari ta hanyar fasalin tebur da aka ƙara kwanan nan. Yanayin tebur na rayuwa na TikTok, wanda ya fi ƙwararru, yanzu yana samuwa ga masu amfani tun daga mashahurai zuwa gidajen kasuwanci. Rikodin allo na TikTok na iya bayar da ƙimar sau biyu saboda zaku iya shirya bidiyon kafin loda shi zuwa TikTok. Bandicam yana ba ku damar canza ƙuduri, tsawon bidiyon, ƙara kyamarar fuska, da amfani da kayan aikin zane don sanya bidiyon ku na TikTok ya zama mai jan hankali da ban sha'awa. Shin yana yiwuwa a ƙirƙira TikToks akan kwamfuta?A takaice amsar ita ce. Eh, ana iya amfani da TikTok akan kwamfutar tebur. . Sigar tebur na TikTok yana aiki iri ɗaya da nau'in wayar hannu, amma saboda kwamfutoci suna da ƙarin kayan mallakar allo, zaku iya ganin ƙarin abubuwan TikTok akan allo ɗaya.
Ta yaya zan adana bidiyon TikTok zuwa kwamfuta ta?Yadda ake kama TikTok. Rikodin allo akan PC . Bude TikTok a cikin burauzar ku akan PC ɗin ku Nemo bidiyon TikTok da kuke son yin rikodin A shafin mai rikodin allo, danna maɓallin rikodin allo Zaɓi yankin da kuke son ɗaukar hoto Bincika don ganin ko icon ɗin Tsarin Audio yana haskaka a kore |