Yadda ake marinate siket nama don carne asada
Carne asada sanannen abinci ne na Mexica da aka yi da naman siket. Abincin da aka fi sani da shi ne saboda yana da sauƙin yin shi kuma hanya ce mai kyau don amfani da yankakken nama mai arha. Makullin yin carne asada shine a yi ruwan nama a cikin miya mai ɗanɗano. Akwai 'yan hanyoyi daban-daban don yin carne asada marinade. Wata hanyar da aka fi sani ita ce amfani da marinade da aka yi daga barkono barkono, cumin, da tafarnuwa. Wata hanyar da aka fi sani da yin carne asada marinade ita ce amfani da marinade da aka yi daga ruwan 'ya'yan lemun tsami, man zaitun, da gishiri Show
Don mafi kyawun girke-girke na Carne Asada, gasasshen flank ko siket ɗin nama an gasa shi zuwa kamala. Wannan gasasshen nama mai ɗanɗano yana fashe da ingantaccen ɗanɗanon Mexican Don mafi kyawun girke-girke na Carne Asada, nama mai gasasshen nama an gasa shi zuwa kamala. Wannan gasasshen nama mai ɗanɗano yana fashe da ingantaccen ɗanɗanon Mexican. An gyaggyara ta yadda mai dafa abinci na gida zai iya shirya shi cikin sauƙi Marinade shine komai a cikin Carne Asada. Zaki ɗauki ɗan naman nama mai kyau, ki shafa shi da ɗanɗano mai daɗi, sannan a gasa shi don ɗanɗanon naman sa mai ɗanɗano wanda zaku iya ci a fili, akan taco, burrito, ko duk abin da zaku iya tunanin. Yana da kyau har sau da yawa ana cinye shi a fili, kamar nama mai kyau Wane irin nama kuke amfani da shi wajen yin carne asada?A al'adance, ana amfani da siket ko nama na gefe don yin carne asada. Dukkan yanke biyu suna da kamanceceniya kuma ana iya amfani da su ta musanyawa. Akwai wasu bambance-bambance tsakanin yankan nama guda biyu. Gurasar nama wani zaɓi ne mai raɗaɗi tare da wadataccen ɗanɗanon nama. Skirt steak yana da ɗanɗanon nama mai ƙarfi kuma, amma yana da ƙarin zaruruwa masu tauri fiye da nama na flank. Ya kamata a dafa shi kawai zuwa rare ko matsakaici-rare, in ba haka ba zai zama mai taunawa. Dukansu biyu dole ne a yanke su daidai gwargwado zuwa hatsi PRO TIP. Tabbatar da yanke naman ku akan hatsi. A cikin waɗannan yankan guda biyu, ana iya ganin hatsi yana gudana ta cikin nama. Yana kama da layi. Koyaushe yanke daidai gwargwado ga waɗannan layukan maimakon layi ɗaya da su. Hatsi yana ba da nama yanayin karya dabi'a. Lokacin da kuka yanke musu, kuna samun maki mai yawa a kowane yanki, wanda ke hana shi taunawa Menene zan yi hidima tare da Carne Asada?
Shin zai yiwu a yi carne asada ba tare da gasa ba?Idan ba ku da gasa a waje, koyaushe kuna iya yin carne asada a kan stovetop. Sama da zafi mai zafi, dumama babban kwanon rufi mai nauyi (zai fi kyau jefa baƙin ƙarfe). Cook naman na tsawon minti 5 zuwa 7 a kowane gefe, ko kuma har sai ya kai matakin da ake so NASIHA DA HANYOYI
Duba bidiyon da ke ƙasa. Wani lokaci yana da taimako don samun abin gani, kuma mun rufe ku da nunin dafa abinci. Ana iya samun duka tarin girke-girke akan Ingantacciyar Carne Asada Hidima 6 Hibai Raba Raba akan Facebook Share akan Twitter Share akan Linkedin Share ta Email Buga Buga girke-girke Don mafi kyawun girke-girke na Carne Asada, nama mai gasasshen nama an gasa shi zuwa kamala. Wannan gasasshen nama mai ɗanɗano yana fashe da ingantaccen ɗanɗanon Mexican Lokaci Shiri 2 hours Lokacin dafa abinci 20 minti Jimlar Lokaci 2 awai 20 minti Sinadaran 1 x2x3
- Umarni
|