Yadda ake aika kuɗi ta hanyar zelle chase
Show
Abubuwan da aka bayar akan wannan gidan yanar gizon sun fito ne daga kamfanonin da ke biyan mu diyya. Wannan ramuwa na iya yin tasiri akan yadda da kuma inda samfuran ke bayyana akan wannan rukunin yanar gizon, kamar tsarin da suka bayyana a cikin rukunan jeri. Koyaya, wannan diyya ba ta da wani tasiri akan bayanan da muke bugawa ko sharhin da kuke gani akan wannan rukunin yanar gizon. Ba mu haɗa da sararin samaniyar kamfanoni ko tayin kuɗi waɗanda za ku iya samun damar yin amfani da su ba SHARE
A Wannan ShafiA Wannan Shafi Tallaye zuwa Jerin Menu A Wannan ShafiBaya Na gaba Hotunan Kasuwancin Birai / Shutterstock. com minti 6 karanta An buga Satumba 09, 2022 Checkmark Masana ya tabbatar Tambarin banki Yaya ake tabbatar da gwani a wannan shafin? Mu a Bankrate muna ɗaukar daidaiton abun cikin mu da mahimmanci "Tabbatar da gwani" yana nufin cewa an duba labarin sosai don daidaito da tsabta ta Hukumar Binciken Kuɗi ta mu. Kwamitin Bita ya ƙunshi gungun ƙwararrun ƙwararrun kuɗi waɗanda manufarsu ita ce tabbatar da cewa abubuwan da ke cikinmu koyaushe suna da ma'ana da daidaito Ra'ayinsu yana ɗaukar mana alhakin samar da ingantaccen abun ciki mai inganci Game da Hukumar Binciken muWanda aka rubuta Matthew Goldberg An rubuta ta Matthew GoldbergArrow Dama Mai rahoto na banki na mabukaci Wakilin bankin mabukaci na Bankrate shine Matthew Goldberg. Matthew ya kasance a cikin masana'antar sabis na kuɗi sama da shekaru goma, yana aiki a banki da inshora Matthew Goldberg kumaMary Wisniewski ne adam wata An rubuta ta Mary WisniewskiArrow Dama Mai editan banki Editan bankin Bankrate Mary Wisniewski ce. Ita ce ke kula da bayanan edita na labarai kan tanadi da banki ta wayar hannu, da kuma kwasa-kwasan kudi na sirri.
Mary Wisniewski ne adam wata Edita ta Brian Beers Edita ta Brian BeersArrow Dama Mai gyara edita Brian Beers shine editan gudanarwa na ƙungiyar dukiya a Bankrate. Shi ne ke kula da harkar hada-hadar kudi ta banki, zuba jari, tattalin arziki, da duk wani abu na kudi Brian Beers Reviewed by Kenneth Chavis IV Bita ta Kenneth Chavis IVArrow Dama Babban manajan dukiya, LourdMurray Kenneth Chavis IV babban manajan dukiya ne wanda ke ba wa masu kasuwanci, masu zartarwa da aka biya diyya, injiniyoyi, likitocin likita, da masu nishadantarwa cikakken tsarin kudi, gudanar da saka hannun jari, da sabis na tsara haraji. Bayanan Edita. Forbes Advisor yana samun kwamiti daga hanyoyin haɗin gwiwa. Kwamitocin ba su da wani tasiri a kan ra'ayoyin editocinmu ko kimantawa PayPal hanya ce mai dacewa don aika kuɗi zuwa aboki ko memba na dangi, kuma yana iya zama mafi tasiri wajen canza yadda muke aika kuɗi zuwa wasu. Daga 2022, 209. Mutane miliyan 3 a duk duniya suna amfani da PayPal don aika kuɗi ga abokai da abokan hulɗa A zahiri, kuna iya mamakin ko yakamata kuyi amfani da katin kuɗi don aika kuɗi zuwa wani ta hanyar PayPal. Bayan haka, katin kiredit ɗin ku yana samun lada, don haka me zai hana ku sami kuɗi baya ko maki masu iya canjawa lokacin aika kuɗi? Gabaɗaya, kuɗin da PayPal ke cajin don aika kuɗi zuwa wani mutum ta amfani da katin kuɗi ya fi ladan da za ku samu, yin amfani da katin kuɗi don aika kuɗin mutum-da-mutum ta hanyar PayPal ba tare da neman izini ba. Akwai wasu keɓancewa, amma bankuna kuma suna canza yadda ake gudanar da waɗannan mu'amala, wanda zai iya haifar da ƙarin kuɗi. Karanta don ƙarin bayani Shafukan yanar gizo da yawa sun haɗa da biyan kuɗi na PayPal, kuma ƴan kasuwa da yawa suna amfani da PayPal don yin daftari da karɓar biyan kuɗi na kaya da ayyuka. Waɗannan ma'amaloli suna da tsarin kuɗi daban-daban kuma ana sarrafa su daban fiye da mu'amalar mutum-da-mutum. Wannan labarin yana mai da hankali kan amfani da PayPal don aika kuɗi zuwa wani mutum maimakon yin siyayya Ɗaya daga cikin manyan rashin lahani na amfani da katin kiredit don aika kuɗi zuwa wani mutum ta hanyar PayPal shine kuɗin sarrafawa. Kudin PayPal 2. 9%, tare da ƙayyadaddun kuɗi na cents 30 don aiwatar da canja wurin kuɗin mutum-zuwa-mutum ta amfani da katin kiredit. Wannan kuɗin zai iya sauri fiye da kowane ladan katin kiredit da za ku iya samu PayPal baya cajin wannan kuɗin don canja wurin kuɗin mutum-da-mutum da aka yi ta amfani da ma'auni na PayPal da kuke ciki ko canja wuri daga asusun dubawa Duk da kuɗin da PayPal ke caji, akwai wasu lokuttan da za ku iya fitowa gaba bayan kuɗin katin kiredit Wasu katunan kuɗi, irin su Chase Freedom Flex% E2% 84% A0 suna ba da nau'ikan juzu'i waɗanda membobin kati suka yi rajista don samun kuɗi na 5%. Rukunin da ke samun kuɗin kuɗi na dawowa suna canzawa kwata-kwata kuma suna samun fa'ida kafin yawan kuɗin da aka samu na 1%. A tarihi, Chase Freedom FlexSM ya haɗa da PayPal a cikin kyautar tsabar kuɗi ta baya Idan kwanan nan kun nemi katin kiredit tare da kari na maraba bayan wasu adadin kashe kuɗi da ake buƙata, yana iya zama ma'ana don amfani da PayPal don aika kuɗi zuwa wani ta amfani da katin kiredit. Hattara Kuɗin Ci Gaban KuɗiJaridar New York Times ta ba da rahoto a cikin 2020 game da canji kan yadda ake ƙididdige ma'amalar kuɗi da kuma sarrafa ta Visa da Mastercard. Wannan canjin yana bawa bankuna damar cajin kuɗin gaba na kuɗi don ayyuka kamar canja wurin kuɗi mutum-da-mutum ta ayyuka kamar PayPal da Venmo. Tun bayan aiwatar da wannan canjin, wasu masu amfani da katin kiredit sun bayar da rahoton cewa ana cajin kuɗin gaba lokacin aika kuɗi ta hanyar PayPal. Bugu da ƙari kuma, an ba da rahoton cewa Chase yana aika sanarwa ga membobin katin da ke da suna sabunta sharuɗɗansu da sharuɗɗan su don haɗa kuɗin musayar mutum-da-mutum a cikin jerin nau'ikan ciniki waɗanda ake cajin kuɗin gaba na kuɗi. Kasan LayiGabaɗaya, yin amfani da PayPal da katin kuɗi don aika kuɗi zuwa wani mutum ba shi da fa'ida Sai dai idan kuna amfani da katin kiredit wanda ke samun 5% baya akan ma'amaloli a PayPal ko kuma cika buƙatun kashe kuɗin maraba, yawanci zaku biya ƙarin kuɗi fiye da yadda kuke samu ta lada. Bugu da ƙari, tare da bankunan da suka fara cajin kuɗin gaba na kuɗi don biyan kuɗin mutum-da-mutum, biyan kuɗin mutum-da-mutum na iya ƙarewa da tsada fiye da biyun. 9% kudin Idan kuna son aika kuɗi zuwa wani ta amfani da PayPal, yi amfani da ma'auni na PayPal ko asusun bincike mai alaƙa. Yi la'akari da wasu mafi kyawun hanyoyin aika kuɗi azaman madadin PayPal Ta yaya zan yi amfani da Zelle don biyan kuɗi?Don aika kuɗi tare da Zelle®, kawai zaɓi wani daga lambobin sadarwar wayarka (ko shigar da amintaccen adireshin imel na mai karɓa ko UID). S. lambar wayar hannu), shigar da adadin da kake son aikawa da bayanin zaɓi na zaɓi, sannan danna Send. Yawancin lokaci, kuɗin suna samuwa ga mai karɓa a cikin mintuna
Shin Chase QuickPay da Zelle suna canzawa?Chase QuickPay da Chase QuickPay tare da Zelle suna canzawa - Zelle kawai sunan kamfanin da ke aiki tare da Chase don samar da wannan sabis ɗin.
A karon farko, ta yaya zan aika kuɗi zuwa Zelle?Fara da shigar da imel ɗin ku ko U. S. lambar wayar hannu ta hanyar aikace-aikacen banki ta hannu ko aikace-aikacen Zelle® Shigar da imel ɗin da kuka fi so ko U. S. lambar wayar mai karɓa. Kuna iya aika kuɗi zuwa kusan duk wanda kuka sani kuma kuka amince da shi wanda ke da asusun banki a Amurka. S Shigar da adadin don aikawa |