Yadda ake kunna wasa ta atomatik akan kiɗan apple

Apple Music babban sabis ne na yawo na kiɗa wanda ke ba da nauikan kiɗa da masu fasaha iri-iri. Koyaya, idan kuna son sauraron kiɗan ku ba tare da ...

Apple Music babban sabis ne na yawo na kiɗa wanda ke ba da nau'ikan kiɗa da masu fasaha iri-iri. Koyaya, idan kuna son sauraron kiɗan ku ba tare da kunna kowace waƙa da hannu ba, zaku iya kunna kunna ta atomatik. Ga yadda za a yi

1. Bude Apple Music app

2. Matsa layukan uku a saman kusurwar hagu na allon

3. A ƙarƙashin "Settings," matsa "Gaba ɗaya. "

4. A ƙarƙashin "AutoPlay," zaɓi "Kunna. "

5. Taɓa "Ajiye. "

Ayyukan Apple Music an inganta su sosai a cikin iOS 14 da iPadOS 14. Sabuwar shafin Saurari Yanzu yana ba da ingantattun shawarwari, Bincike ya inganta sosai, kuma gabaɗayan ƙirar mai amfani yana jin daɗi sosai. Apple Music akan iPad yanzu yana da mafi kyawun kewayawa godiya ga ƙari na madaidaicin labarun gefe

Apple Music Disable Enable Autoplay Featured

Koyaya, akwai sabuntawa da haɓakawa da yawa akan yadda Apple Music ke aiki ta ƙira. Wani muhimmin canji kuma sananne shine yadda Apple Music ke ci gaba da kunna waƙoƙi masu alaƙa bayan ƙarshen kundi ko lissafin waƙa. Kuna iya ko ba za ku so wannan fasalin ba. An shirya Apple zai saki iOS 14 da iPadOS 14 a cikin bazara, wanda ke nufin kusan mako na huɗu na Satumba na wannan shekara.

Ana iya kashe ko kunna AutoPlay a cikin Apple Music

Ta hanyar tsoho, fasalin Autoplay na Apple Music yana farawa bayan waƙar ƙarshe a cikin kundi ko lissafin waƙa. Daga nan za ta ci gaba da kunna zaɓin bazuwar daga ciki ko wajen ɗakin karatu na kiɗan ku. Wannan yana nufin kiɗan baya tsayawa, kuma yana taimaka muku gano sabbin waƙoƙi. Idan hakan yana damun ku, zaku iya kashe Autoplay cikin sauƙin Apple Music

Fara da kawo allon kunna Yanzu akan iPhone ɗinku — matsa waƙar da ke kunne don yin hakan. Sa'an nan, a cikin ƙananan-kusurwar dama na allon, matsa maɓallin Up Next

Yanzu yana da sauƙi kamar danna alamar Autoplay (wanda yayi kama da madauki mara iyaka) kusa da Kunna gaba. Wannan ya kamata ya hana Apple Music daga kunna waƙoƙi ta atomatik

Apple Music Disable Enable Autoplay 1Apple Music Disable Enable Autoplay 2

Kuna buƙatar yin wannan sau ɗaya kawai; . Don kunna fasalin, komawa zuwa saman allo na gaba kuma danna alamar Autoplay

Kashewa ko kunna autoplay a cikin Apple Music akan iPad daidai yake da akan iPhone

Apple Music Disable Enable Autoplay 4

Don musaki ko kunna aikin, kewaya zuwa allon kunnawa Yanzu, zaɓi Jerin Na gaba, sannan danna alamar Autoplay.

Sauran Bayanan Kiɗa na Apple da Tukwici

Apple Music yana karɓar haɓakawa da yawa a cikin iOS 14 da iPadOS 14. Kafin mu gama, bari mu kalli wasu fasaloli da saituna waɗanda ƙila ba ku sani ba

Ƙara Widget ɗin Kiɗa na Apple zuwa Fuskar allo

IPhone ya sami sabuntawa da cikakkun bayanai masu nuna dama cikin sauƙi waɗanda za'a iya ƙarawa cikin sauƙi zuwa Fuskar allo. Apple Music yana da guda ɗaya kuma, wanda ke nuna kundi da lissafin waƙa da aka buga kwanan nan azaman gajerun hanyoyi zuwa app ɗin Kiɗa.

Apple Music Disable Enable Autoplay 5Apple Music Disable Enable Autoplay 6

Nutse cikin gallery na widgets ta hanyar girgiza allon Gida sannan danna gunkin mai siffa a saman kusurwar hagu na allon. Zaɓi widget ɗin kiɗan Apple, girman (kanana, matsakaici, ko babba), sannan danna Ƙara Widget. Ana iya jan widget din zuwa kowane wuri akan allon Gida

Lura. A kan iPad, ba za ka iya ƙara widgets zuwa Fuskar allo ba

Danna ƙasa don fara Nema

Duk da yawa tace samuwa a cikin Library tab, bincike ta hanyar your music iya zama lokaci-cinyewa. Apple Music yana ƙara mashaya bincike zuwa iOS 14 da iPadOS 14 don sauƙaƙa abubuwa - an ɓoye shi ta tsohuwa.

Apple Music Disable Enable Autoplay 7

Fara ta danna kowane nau'in Laburare-Album, Masu fasaha, Lissafin waƙa, da sauransu. Sannan, don bayyana mashigin Bincike, matsa ƙasa

Kashe Motsin Murfin Hoto

Shafin Saurari Yanzu akan Apple Music yanzu yana da fasalin zane-zanen hoto, wasu daga cikinsu suna canza launin gradients da rayarwa. Idan kun fi son zane-zane na tsaye, musaki saitin da ya dace

Apple Music Disable Enable Autoplay 8Apple Music Disable Enable Autoplay 9

Don fara, kewaya zuwa iPhone / iPad Saituna> Music. Matsa Motsi, sannan a kashe. Hakanan zaka iya zaɓar Wi-Fi kawai don iyakance raye-rayen zane-zane na hoto yayin da aka haɗa su da Wi-Fi-wannan yakamata ya taimaka maka adana bayanan salula

Haɓaka Audio Tare da Wuraren Wayar Kai

Farawa tare da iOS 14 da iPadOS 14, zaku iya amfani da saitin samun damar Wuraren Waya don haɓaka sauti akan belun kunne na Apple da Beats masu tallafi, kamar AirPods 2 da AirPods Pro.

Wannan ba alama ce ta musamman ga Apple Music ba; . Koyaya, idan kuna da asarar ji, yakamata ku same shi da amfani sosai yayin sauraron kiɗa

Apple Music Disable Enable Autoplay 10Apple Music Disable Enable Autoplay 11

Kewaya zuwa Saituna> Samun dama> Audio/Visual> Gidajen kunne akan iPhone ɗinku. Bayan kunna fasalin, zaku iya daidaita fitowar sauti ta amfani da sarrafawa iri-iri da aka jera akan allon

Son Shi Ko Kiyayyarsa

Apple Music har yanzu yana girma (yana da kusan masu biyan kuɗi miliyan 70 a cikin wannan rubutun), don haka tsammanin ƙarin ƙari da gyare-gyare a nan gaba. Tabbas, kuna iya ko ba za ku so dukansu ba, amma sabis ɗin yawo na kiɗan Apple ya inganta sosai tun farkonsa. Koyaya, idan Apple Music zai kama Spotify, har yanzu yana da doguwar hanya don tafiya

Ta yaya zan kunna Apple Music autoplay?

Matsa waƙar da ke kunne a halin yanzu a ƙasan allo. Matsa Kunna gaba a cikin kusurwar dama na allonku na ƙasa. . Gungura ƙasa zuwa Autoplay

Shin autoplay ya tafi daga Apple Music?

Albishir, Aikin kida har yanzu yana da alamar rashin iyaka ga Autoplay. .

A cikin Apple Music, ina gunkin wasan kwaikwayo na autoplay yake?

Idan an kunna Autoplay, yakamata ku ga jerin waƙoƙin Autoplay a ƙasan rabin allon, da kuma alamar tambarin Autoplay a hannun dama na waƙar da ke kunne a halin yanzu. Matsa maɓallin Autoplay don kashe shi

John Conner
John Conner
John Conner has written about blogger for more than 5 years and for congnghe123 since 2017

Member discussion

       

Related Posts