Menene mafi kyawun maganganun magsafe iphone 13 pro?
Show
Jeri na iPhone 13 ya haɗa da wasu na'urorin da muka fi so, musamman iPhone 13 Pro, wanda ke da allon OLED mai haske tare da ProMotion da kyamarorin haɓakawa. Kamar koyaushe, yakamata ku kare wayarku da akwati, kuma idan kuna son amfani da cajin MagSafe na Apple da sauran na'urorin haɗi, kuna buƙatar amfani da akwati mai dacewa da MagSafe. Ga wasu abubuwan da muka fi so Mafi kyawun maganganun MagSafe don iPhone 13 Pro don karewa da cajin wayarkaMe yasa zaku iya dogaro da iMore? . Ƙara koyo game da yadda muke gwadawa. Masu nazari na ƙwararrun mu suna ɗaukar awoyi na gwaji da kwatanta samfura da ayyuka don ku zaɓi mafi kyau a gare ku. Nemo ƙarin game da yadda muke gwadawa. Fatan fata don Apple iPhone 13 Pro Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Apple (yana buɗewa a cikin sabon shafin) (yana buɗewa a sabon shafin) Sai Mafi Kyau (yana buɗewa a cikin sabon shafin) (yana buɗewa a cikin sabon shafin) Mafi kyawun gabaɗaya Wannan shine mafi kyawun shari'ar MagSafe don iPhone 13 Pro wanda na yi amfani da shi tun rana ɗaya; . Ba kamar sauran robobi, manya-manyan lokuta, Apple's an yi shi da tanned da ƙãre fata, wanda ke da taushi ga taɓawa amma mai dorewa don jure faɗuwar haɗari. Tare da shari'ar a kunne, iPhone ɗinku yana yin caji kullum tare da kowane caja na MagSafe na zamani Spigen Ultra Hybrid Mag Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Mafi kyawun shari'ar bayyananne Babban shari'ar Spigen's Ultra Hybrid Mag yana ba ku damar nuna launuka na gaskiya na iPhone ɗinku, kuma yana da kyakkyawar ɗaukar hoto-zuwa-baki. Yanke kyamarar girman girman daidai ne, kuma maɓallan suna da ƙarfi; . Cajin MagSafe shima yana aiki mara aibi iPhone 13 Case-Mate Wallet Folio Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Sai Mafi Kyau (yana buɗewa a cikin sabon shafin) (yana buɗewa a cikin sabon shafin) Duba a GameStop (sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Dauke komai Tare da Case-Mate Wallet Folio, zaku iya kiyaye komai lafiya kuma a wuri guda. Anyi shi da fata mai tsakuwa na gaske kuma yana da kariyar faɗuwar ƙafa 10. Wallet Folio yana da ID, katin kiredit, da tsabar kuɗi a ciki kuma ya dace da duk caja da na'urorin haɗi na MagSafe Apple Silicone Case tare da MagSafe Sai Mafi Kyau (yana buɗewa a cikin sabon shafin) (yana buɗewa a cikin sabon shafin) Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Apple (yana buɗewa a cikin sabon shafin) (yana buɗewa a sabon shafin) Ƙara wani launi Launin silicone na Apple bakin ciki ne kuma mara nauyi, yana mai da shi kyakkyawan abokin tafiya don iPhone 13 Pro. Gine-ginen silicone yana da daɗi da daɗi kuma ya dace da na'urarka ba tare da ƙara girma ba. Lokacin da lokaci yayi da za a yi caji, ajiye akwati a kunne kuma jefa shi a kan cajar MagSafe mai jituwa. Tunda wannan samfurin Apple ne na hukuma, zoben caji mara waya ya daidaita daidai don caji mafi aminciSamu wannan shari'ar Apple a cikin ɗayan launuka takwas daban-daban. Kyakkyawan iPhone 13 Pro Slim Case Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Riko mai ban mamaki Tare da wannan bakin ciki harka daga Smartish, ba za ka taba sauke your iPhone sake; . Smartish ya haɗa da aljihunan iska a sasanninta na shari'ar don kwantar da na'urarka, da ma'aunin microfiber wanda ba zai tozarta bayan iPhone ɗinku ba; Spigen Mag Armor Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Kariya mai nauyi Shari'ar Spigen Mag Armor baƙar fata ce mai matte tare da leɓe mai ɗagawa wanda ke kare allon wayar ku da ruwan tabarau na kamara daga karce. Maɓallan taɓawa suna da ƙarfi kuma suna da sauƙin dannawa, kuma Fasahar Kushin Jirgin Sama tana ɗaukar girgiza a sasanninta, yana mai da shi ƙarar da muka fi so. Zoben maganadisu na Spigen a ciki yana daidaita daidai kuma yana aiki tare da kowane caja mai dacewa da MagSafe idan yazo da caji. Case-Mate Karat Marble Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Duba a Target (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Duba a GameStop (sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Mafi kyawun zane Baƙaƙen shari'o'in baƙar fata suna da kyau, amma idan kuna son nuna halayenku masu launi, sami case-Mate case, wanda ke da lafazin karat na gwal wanda ke walƙiya da kariyar ƙafa 10. Gefen bezel da aka ɗaga suna suna kare ruwan tabarau na kyamara da allon ku, kuma madaidaicin marbling yana ba da damar launi na na'urar ku ta haskaka, kuma caji mai sauƙi ne tare da cajar MagSafe. Maganar maganadisu Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Kariyar matakin soja Ka kiyaye iPhone ɗinka daga hanyar lahani tare da kariyar matakin soja. Shari'ar maganadisu daga Meifigno baƙar fata ce mai jujjuyawa tare da gefuna masu laushi na silicone, yana sa iPhone ɗinku ya fi sauƙi don rikewa kuma ya fi dacewa da riƙewa. Rubutun-na-iri-iri shine anti-yatsa, anti-scratch, kuma mara zamewa. Hakanan yana dacewa da duk caja da na'urorin haɗi na MagSafe SUPERONE crystal share MagSafe case Duba Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga). (yana buɗewa a sabon shafin) Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Ƙara wasan ƙwallon ƙafa Wannan bayyananniyar shari'ar ta dace daidai da iPhone 13 Pro kuma tana da tsayi sosai don jure faɗuwa. Ya zo tare da ginanniyar kickstand don haɓaka iPhone ɗinku ta yadda zaku iya amfani da shi cikin kwanciyar hankali akan tebur don kallon fina-finai da bidiyo, ɗaukar selfie, da FaceTime na sa'o'i ba tare da buƙatar riƙe wayarku ba. An saita maganadisu daidai don aiki tare da duk cajar MagSafe Bouletta Wallet Case Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Wallet ɗin da za a iya cirewa Wallet ɗin da za a iya cirewa yana bambanta shari'ar wallet na Bouletta, wanda shari'a ce ta uku cikin-ɗaya wacce ta haɗa da shari'ar iPhone 13 Pro na fata tare da riko na gefen roba, jakar folio mai ɗaki don tsabar kuɗi da katunan, da madaidaicin kick. Ɗauki duka shebang ko kawai iPhone lokacin da kuke buƙatar ɗaukar rayuwar ku tare da ku; CASEKOO Magnetic Clear Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Mafi kyawun ɗaukar ruwan tabarau na kamara Yawancin lokuta suna da yanke don kyamarar iPhone 13 Pro, wanda yake da kyau, amma kewaye da ruwan tabarau na kyamara tare da ɗan ƙarin kariya yana kiyaye su daga fashewa. Wannan bayyananniyar shari'ar daga CASEKOO ba ta da ƙarfi, mai jituwa tare da MagSafe, kuma ya haɗa da murfin salon kewaye don ruwan tabarau da walƙiya, yana hana ƙura da lalacewa. IPhone 13 Pro Case ta Rifle Paper Co Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Duba akan Amazon (yana buɗewa a cikin sabuwar taga) (yana buɗewa a sabon shafin) Kyawawan da kariya Kamfanin Rifle Paper Co. Case iPhone shine ɗayan lokuta na iPhone 13 Pro da na fi so koyaushe. Siriri ne, amma yana ba da kariya ta digo ƙafa 10 kuma yana da ban mamaki. Duk da yake zai yi kyau da kowane launi, yana da kyau musamman tare da Saliyo Blue iPhone Yadda za a Zaɓi Mafi kyawun Abubuwan MagSafe don iPhone 13 ProDuk mafi kyawun kayan haɗin MagSafe na yau sun dace da iPhone 13 Pro, muddin kuna da shari'ar da ta dace, kuma abin da na fi so da na ma'aikatanmu sun zo kai tsaye daga Apple. Harshen fata na iPhone 13 Pro mai salo ne, yana haɓaka patina akan lokaci, kuma yana aiki tare da kowane caja na MagSafe Lokacin da kake buƙatar shari'ar da za ta iya jure komai, zaɓi Spigen Mag Armor, wanda ke ba da kariya mai nauyi kuma ya haɗa da zoben maganadisu na caji don caji. Kuna son wani abu mafi ƙanƙanta? . harka, wanda yake kamar yadda yake aiki amma ya fi salo da kyau Case-Mate Wallet Folio babban fata ne na MagSafe mai jituwa na iPhone wanda ke da sarari don katunan kuɗi, tsabar kuɗi, da ID ɗin ku da kuma kariya mai ƙafa 10. Shin iPhone 14 Pro zai dace da iPhone 13 Pro MagSafe Case na?IPhone 14 Pro ba zai dace da yanayin iPhone 13 Pro ba saboda girman sun ɗan bambanta, kuma ƙirar kyamarar ta fi girma sosai. Madadin haka, yakamata ku sami ɗayan mafi kyawun maganganun iPhone 14 Pro Wanne shari'ar MagSafe ne ya fi dawwama?Casekoo MagSafe Case - Mafi kyawun Gabaɗaya Bugu da ƙari, ƙaƙƙarfan maganadiso na MagSafe zoben suna daidaita daidai da maganadisu na wayar, yana ba shi damar tallafawa watts 15 na cajin mara waya cikin sauri.
Wane hali ne ya fi dacewa ga MagSafe?Bita da shawarwari don mafi kyawun shari'o'in MagSafe. . Gabaɗaya mai nasara. Nomad Fata na Zamani Mafi Kyau. Case-Mate Blox Mafi Karfi. Garkuwar Pelican UAG Monarch Pro yana ba da mafi kyawun kariyar digo Mafi ƙarancin ƙima. Moft Snap Case Shin shari'ar MagSafe na iPhone 13 ya zama dole?Idan kana son hanya mai sauri, inganci, kuma amintacciyar hanya don cajin iPhone 12 ko sama da haka, shari'ar MagSafe babban zaɓi ne; . . Koyaya, idan ba ku damu da sauri ko tsaro ba, to madaidaicin cajin mara waya na iya zama lafiya.
Shin iPhone 13 MagSafe zai yi aiki tare da akwati?Yana aiki tare da iPhone 12 kuma daga baya Fata ko Silicone Cases, da kuma iPhone 13 Clear Case, kuma yana amfani da maganadisu don ɗauka a bayan iPhone ɗinku kai tsaye ko kan akwati na iPhone tare da MagSafe. Yana aiki tare da Waya 12 kuma daga baya Fatu ko Silicone Cases, ko iPhone 13 Clear Case . |