Menene bambance-bambance tsakanin nau'ikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?

Sigar Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2 suna ba da bambance-bambance masu mahimmanci. Bambancin sanannen shine cewa sigar Xbox One S ...

Sigar Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2 suna ba da bambance-bambance masu mahimmanci. Bambancin sanannen shine cewa sigar Xbox One S tana ba da ƙuduri mafi girma da ƙimar firam fiye da sigar Xbox One. Sauran bambance-bambancen sun haɗa da

- Sigar Xbox One S tana goyan bayan ƙudurin 4K, yayin da nau'in Xbox One ke goyan bayan ƙudurin 1080p kawai.
- Sigar Xbox One S tana goyan bayan HDR, yayin da Xbox One sigar baya
- Sigar Xbox One S tana goyan bayan Dolby Atmos, yayin da sigar Xbox One baya
- Sigar Xbox One S tana goyan bayan mafi girman adadin masu sarrafawa fiye da sigar Xbox One

PlayStation 4 - kuma, kwanan nan, PS4 Pro - sun ɗauki matakin tsakiya a cikin kamfen ɗin tallace-tallace na farko na Red Dead Redemption 2, yana ba mu kyakkyawan ra'ayi na yadda sabon almara na Rockstar ke kallon kayan aikin Sony. Yau, zamu iya magana game da nau'ikan wasan Xbox One, kuma babban batu shine wannan. Idan kuna son samun mafi kyawun ƙwarewar RDR2 mai yuwuwa, Xbox One X shine dandamali don amfani. A kan X, babban nasarar fasaha na Rockstar yana gudana a ƙudurin 4K na asali kuma yana ba da mafi kyawun aiki. Ganin yadda Rockstar ke tura kayan aikin zamani na yanzu, wannan babban ci gaba ne

Bayan an faɗi hakan, yayin da akwai bambance-bambance masu mahimmanci tsakanin nau'ikan wasan bidiyo guda huɗu, matakin fasalin fasalin da aka saita gama gari ya cancanci a ba da haske. Masu karatu na Digital Foundry na dogon lokaci na iya tunawa cewa asalin Red Dead Redemption ya ga raguwar daki-daki na yanayi, musamman tare da foliage, akan PlayStation 3, yayin da Xbox 360 ya ba da kyawawan shimfidar wurare. Babu irin wannan bambance-bambance a cikin abin da za mu iya gani. Muhalli daidai suke da lu'u-lu'u a kan dukkan dandamali, tasirin ma'anar kusan iri ɗaya ne, kuma zana nisa da faɗowa daidai yake ba tare da la'akari da injin da aka yi amfani da shi ba.

  • Yurogamer yayi bitar Red Dead Redemption 2

Koyaya, aiwatar da wasu tasirin, kamar ingancin inuwa da zurfin ƙarfin filin, yana da alaƙa da ƙaddamar da ƙuduri, wani bangare na gabatarwa wanda ya bambanta sosai tsakanin kowane nau'in wasan. Xbox One X yana saman tarin, yana nunawa a asali akan nunin ultra HD kuma yana da ban mamaki. PlayStation 4 Pro ya zo a wuri na biyu, ta amfani da dabarar sake ginawa - mai yiwuwa checkerboarding - don haɓaka ƙirar ƙirar 1920 × 2160 na asali zuwa 4K

Maganin anti-aliasing na ɗan lokaci yana bayyana yana tsoma baki tare da ingancin kayan aikin da aka sake ginawa, yana ba da tasirin pixel mai nisa biyu wanda ke jaddada ainihin hoton 1920x2160, kuma ana iya gani akan nunin 4K. Duk da yake ba za a iya fitar da shi gaba ɗaya ba, ba mu sami wata shaida ta haɓaka ƙuduri mai ƙarfi (DRS) akan kowane nau'ikan wasan bidiyo na wasan ba - ƙididdigar pixel suna kulle. Dubi kwatancen hoton hoton da ke wannan shafin, kuma za ku ga cewa amfanin X ba shi da tabbas

John Linneman da Rich Leadbetter sun tattauna yadda Red Dead Redemption 2 ya bambanta a fadin dandamali

Pixel yana ƙirga akan ƙudurin PlayStation 4 a daidaitaccen daidaitaccen 1080p, yayin da Xbox One S yana ba da 864p kawai - ƙididdiga mafi ƙarancin inganci. Tasirin ma'aunin anti-aliasing na Red Dead Redemption 2 na wucin gadi tare da ƙididdigar pixel, don haka yayin da PS4 yayi kyau, Xbox One S yayi kama da blurry da hatsi, tare da tasiri na musamman akan ingancin foliage da ma'anar inuwa - wanda wataƙila ba abin mamaki bane. . Sakamakon haka, ƙaddamar da ƙuduri tsakanin Xbox One da X ba a taɓa ganin irinsa ba. An yi niyyar haɓaka na'urar wasan bidiyo don ninka fitarwar pixel-pushing na injin tushe, amma Red Dead Redemption 2 yana ba da haɓaka 6x. An ƙara ƙuduri sau biyu, tare da ƙarin kayan haɓakawa a saman wancan

Bambanci tsakanin tushe da haɓakar consoles ba kawai a cikin ƙuduri ba, har ma a cikin ingancin rubutu. Girman shigarwa don daidaitattun injunan 4K da injunan 4K iri ɗaya ne (106GB akan Xbox One, 98GB akan PS4), amma mafi yawan na'urorin wasan bidiyo masu ƙarfi suna amfani da madaidaicin ƙirar ƙira, waɗanda aka fi sani da haruffa da sutura. Abin mamaki, babu wani ci gaba mai mahimmanci a cikin ingancin gabaɗaya - akan duka tushe da ingantattun tsarin, fasahar tana da kyau cikin ƙudurin 'canvas' na kowane tsarin. Duk da fa'idar RAM ta X console akan takwaransa na PlayStation, ingancin fasaha ya bayyana iri ɗaya ne

Baya ga bambance-bambance a cikin aiwatar da rufewar yanayi, komai game da aiki ne - kuma anan ne Xbox One X ya fi ba mu mamaki. Duk da fa'idar ƙudurinta a bayyane akan PS4 Pro da ƙimar pixel mai girma sama da Xbox One S, X kuma yana da fa'ida ta zahiri akan kowane nau'in wasan. Red Dead Redemption 2's frame-pacing daidai yake a duk faɗin dandamali, amma akwai babban bambanci a cikin wasan kwaikwayon a cikin mafi yawan wuraren wasan, tare da ingantattun na'urorin wasan bidiyo a fili suna gudana cikin sauƙi. Har yanzu, Xbox One X yana saman jerin. Ban da wani yanki guda ɗaya, wanda baƙon abu ke gudana a hankali akan X fiye da kowane dandamali, ingantacciyar injin Microsoft yana ba da kusan kulle 30fps tare da ƙaramin dips kawai a cikin aiwatarwa a cikin mafi cikakkun bayanai na yankunan birni.

Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
Xbox One X
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
PlayStation 4 Pro
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
Xbox One S
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
Sabuwar TAA ta Rockstar tana kawar da shimmering yadda ya kamata. . Kamar yadda ake tsammani, Xbox One X yana aiki mafi kyau dangane da fitowar 4K na asali.
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
Xbox One X
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
PlayStation 4 Pro
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
Xbox One S
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
Tsarin sake ginawa da ake amfani da shi akan .
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
Xbox One X
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
PlayStation 4 Pro
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
Xbox One S
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
PlayStation 4An dauki wannan hoton . Tushen Xbox One yana da mahimmancin ƙarancin ingancin AO, kuma ƙananan hotuna na ƙuduri gabaɗaya suna da ƙarin dithering. Harshen Pro kuma yana bayyana rubutun tushe akan kafadar Arthur a cikin ƙaramin wuri ɗaya.
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
Xbox One X
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
PlayStation 4 Pro
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
Xbox One S
Menene bambance-bambance tsakanin nauikan Xbox One da Xbox One S na Red Dead Redemption 2?
PlayStation 4Dukkan nau'ikan guda hudu suna tafiya .

Kaddamar da kayan aikin kwatanta

Don amfani da kayan aikin kwatancenmu, da fatan za a kunna JavaScript

PlayStation 4 Pro shine dandamali mafi kwanciyar hankali na gaba, yana ba da cikakkiyar daidaiton aiki a cikin jeji amma faduwa firam a cikin garuruwa da birane. Yana da, duk da haka, a fili ba shi da kwanciyar hankali kamar X. Akwai ɗimbin ƙima a cikin Valentine, ƙaramin gari, alal misali, yayin da injin Microsoft ya kusan rashin aibi. A halin yanzu, yayin da duka na'urorin wasan bidiyo na tushe suna aiki da kyau a cikin jeji, wasan kwaikwayon a cikin birane ya fi canzawa, tare da mafi girman wuraren da ke bugun ƙananan 20s akan duka na'urori na tushe. A cikin waɗannan yankuna, daidaitaccen Xbox One yana bayyana yana da ɗan fa'ida akan PlayStation 4, yana nuna cewa muna gabatowa iyakokin CPU (inda injin Microsoft ke da fa'idar mitar). Wannan kuma na iya bayyana dalilin da yasa Pro ya fi santsi kuma X shine mafi daidaituwa na bunch

Gabaɗaya, yayin da Red Dead Redemption 2 yana da ma'auni tare da kowane ikon wasan bidiyo, akwai ma'ana cewa daidaitaccen Xbox One yana bayarwa cikin sharuddan ƙuduri, yana fama da gani a sakamakon - tsarin TAA yana bunƙasa akan ƙuduri, kuma akwai ma'ana cewa akwai kawai ' . A halin yanzu, yayin da kuke kallon abin da X ke iyawa, zai zama abin ban mamaki. Gabaɗaya, Xbox One X yana da uku. 3x ikon lissafin PlayStation 4, amma kuna samun haɓaka ƙudurin 4x da 30fps kusa da kulle a cikin yanayin da injin tushe na Sony zai iya yin gwagwarmaya. Kuma, duk da tasirin TAA, kyakkyawan daki-daki har yanzu ana warware shi akan X - kuma tabbas kuna samun ƙimar kuɗin ku daga nunin 4K ku.

Akwai a fili bambanci tsakanin consoles, amma yana da daraja jaddada tabbatacce. akwai daidaiton dandamali dangane da mafi yawan abubuwan da ake bayarwa, ba tare da annashuwa ba a kan injunan tushe, waɗanda aka raba ta hanyar ƙuduri kawai. Duk da yake aikin na iya zama mai canzawa, Zan yi jayayya cewa PS4 da Xbox One S suna ba da ƙarin ƙimar firam fiye da ainihin Red Dead Redemption, da ƙarancin bambance-bambancen gani fiye da wasan da ya gabata. Amma, a nesa da nesa, Xbox One X shine dandamalin zaɓi don fuskantar wannan wasan ban mamaki a kololuwar sa.

Shin za ku ba da tallafin ku ga ƙungiyar Digital Foundry?

Dijital Foundry ya ƙware a cikin nazarin fasaha na kayan aikin caca da software, yin amfani da tsarin kama-tsalle da software na al'ada don nuna yadda wasanni da kayan masarufi suke aiki, suna hango ainihin abin da suke iyawa. Muna buƙatar gina dandalin namu don samar da ingantaccen bidiyo na 4K don kallon layi don nuna muku yadda ainihin wasan 4K yayi kama. Haka muka yi

Bidiyoyin mu fayilolin gigabyte ne masu yawa, kuma mun zaɓi mai samar da inganci don tabbatar da saukewa cikin sauri. Wannan bandwidth, duk da haka, ba kyauta ba ne, don haka muna cajin ƙaramin kuɗin biyan kuɗi na wata-wata na £4. 50. Mun yi imanin ƙaramin farashi ne don biyan damar shiga mara iyaka zuwa manyan lambobin abubuwan mu masu inganci. na gode

Menene bambanci tsakanin bugu na Red Dead Redemption 2?

'Bugu na Musamman' ya haɗa da duk abin da aka haɗa tare da sigar asali da aka riga aka yi oda, da ƙarin ƙarin abun ciki (mai kunnawa ɗaya) da taswirar zahirin wasan (mai kama da GTAV). 'Ultimate Edition' iri ɗaya ne da na Musamman, amma kuma ya haɗa da wasu abubuwa don amfani a Red Dead Online

Shin Red Dead Redemption 2 ya dace da Xbox Series S?

Bai kamata ba mamaki cewa Rockstar ba zai saki na'urar wasan bidiyo ta Xbox Series X ba. S haɓaka don wasan, kamar babban sata Auto V's latest update, don haka babu 60FPS gameplay.

Menene bambanci tsakanin Xbox 1 da Xbox 1 s?

Yayin da Xbox One da Xbox One S ke goyan bayan wasan 1080p na asali, Idan kuna da TV 4K, Xbox One S na iya haɓaka wasanni zuwa ƙudurin 4K. . Wannan yana samar da mafi kyawun hoto fiye da 1080p ko 720p, amma bai kai matsayin 4K na asali ba.

Menene bambanci tsakanin Xbox Series S da Xbox Ones?

Xbox Series S yana amfani da CPU iri ɗaya da Xbox Series X, guntu mai guda takwas da ke gudana a 3GHz. 6GHz, ko 3. 4GHz tare da multithreading. Wannan ci gaba ne mai mahimmanci akan One S, wanda ke da na'ura mai sarrafawa takwas na al'ada wanda ke gudana a 1GHz. 75GHz

John Conner
John Conner
John Conner has written about blogger for more than 5 years and for congnghe123 since 2017

Member discussion

       

Related Posts