Menene fa'idodi da rashin amfani na Graco Pack n Play Close2Baby katifa?
Graco Pack n Play Close2Baby katifa katifar gado ce mai ɗaukuwa wacce aka ƙera don dacewa cikin Graco Pack n Play. An yi katifa daga masana'anta mai laushi da dadi kuma an tsara shi don samar da yanayin barci mai dadi ga jaririnku Show
A matsayinku na iyaye, kun fahimci mahimmancin hulɗar fata-da-fata don ci gaban ɗanku. A lokaci guda, kun fahimci cewa ba za ku iya riƙe jaririn ku duka yini ba. Yana da fa'ida don samun aminci, yanki da aka keɓe don yaron lokacin da kuke buƙatar tsaftace gidan ko shirya abincin dare. Wasan fakitin 'n' ya dace don iyaye masu yawan aiki waɗanda ke son kiyaye 'ya'yansu lafiya da nishadantarwa yayin aiki Wasan fakitin 'n' abu ne mai ɗaukuwa, kewaye da shi inda yaronku zai iya yin wasa ko shakatawa cikin aminci. Yana adana yaron a ƙunshe, don haka kada ku damu da haɗarin haɗari a cikin ɗakin. Wasannin fakitin 'n' da yawa sun haɗa da kayan wasa ko kiɗa don jin daɗin jin daɗin jariri. Wasan fakitin 'n' kuma na iya zama wurin barci ko tashar canza diaper An haɗa katifa tare da kunshin-n-play?A'a, ba su haɗa da katifa ba kuma sun haɗa da katifa mai ƙarfi kawai. Idan kana so ka ba wa jariri gado don barci a ciki, zaka iya siyan ƙarin katifa Kunshin-da-wasa da aka haɗa yana da lafiya, amma ba zaɓi ba ne mai daɗi. Ko da kun danna kushin da sauƙi, kuna iya jin sandunan tallafi Shin zan sayi katifa don Pack-n-Play na?Lokacin da ka danna madaidaicin katifa akan waɗannan fakitin-n-plays, za ka iya jin slats na katako a ƙasa. Wannan zai sa ku yarda cewa kuna buƙatar sanya shi mafi dacewa ga ɗanku. Muna ba da shawara mai ƙarfi da yin amfani da katifa mai wuyar ɗan wasan saboda ba ya barin giɓi ko gefuna da zai iya haifar da shaƙewa ko kamawa. A sakamakon haka, idan kuna son katifa don sanya shi mafi dacewa ga yaronku, zaɓi wanda ya dace da kyau kuma baya barin kowane gas a gefe. Dole ne wannan katifa ya kasance mai ƙarfi, amma zai yi nisa fiye da itace. Kawai tabbatar da cewa komai yayi lebur kuma yayi daidai Shin zan sami katifa daban-daban Pack-n-Play?Idan kun kasance iyaye masu aiki, waɗannan fakitin-n-play na iya zama da amfani sosai. Katifa daban na iya ba wa jaririn ku wuri mai aminci don yin wasa da rana yayin da yake ba ku damar sa ido a kansu. Lokacin da kuka ƙara katifa, ya zama wuri mai daɗi don ɗanku ya kwana. Kuna iya ɗauka cikin sauƙi lokacin hutu Yawancin fakiti-da-wasanni sun haɗa da pads da tabarma, amma suna da wahala sosai kuma suna jin daɗin filastik. Sakamakon haka, ba su da kwanciyar hankali don yin barci. Ee, ƙara katifa daban-daban na fakiti da wasa don samun kwanciyar hankali ga yaranku shawara ce mai hikima Kuna iya zaɓar tsakanin saman katifa da zanen gadon da aka ɗora. Yi la'akari da Mafarki Akan Katifa. Yana iya sauƙi shiga cikin fakitin-da-wasa Hakanan zaka iya duba cikin katifu na halitta, irin su Sprotwise Kids Organic folding katifa. Wannan katifa ce mai ƙarfi, amma har yanzu yana da daɗi ga ɗanku La'akari Lokacin Siyan Katifa-n-PlayAnan akwai wasu mahimman la'akari da yakamata kuyi kafin siyan katifa don shirya-da-wasa Kunshin-n-wasa salonDole ne ku zaɓi katifa wanda ya dace da kyau a cikin pack-n-play ɗinku kuma ya dace da ƙirar sa. Wasu fakiti, alal misali, suna da ƙwanƙolin da aka haɗe da sama. Sauran samfuran suna buɗe a cikin ƙira. Kawai tabbatar cewa katifar da kake la'akari ta dace da kyau GirmanYawancin fakitin-n-play suna kusan 37-inch x 27-inch, amma akwai bambanci kusan rabin inci tsakanin kowannensu, don haka duba sau biyu da kwanciyar hankali girman. Zai yi kyau idan za ku iya gwada katifa kafin siyan ta In ba haka ba, dole ne ku yi taka tsantsan yayin ɗaukar waɗannan ma'aunin. Dole ne katifa ya dace a cikin wasan kwaikwayo, kuma kada yatsa ɗaya ya kasance tsakanin gefuna Yawan numfashiZabi katifa mai yawan numfashi. Manufar anan ita ce samar da tsabtataccen wasa da yanayin barci ga yaranku Sakamakon haka, yana da mahimmanci ku zaɓi katifa mai isassun iska. Wasu gadaje suna da ƙarfin numfashi a dabi'a, yayin da wasu suna da ginanniyar filaye. Idan ka zaɓi masu kare katifa, tabbatar da cewa suna numfashi Kumfa vs. cikiDole ne ku zaɓi ɗayan waɗannan zaɓuɓɓuka biyu a nan. Katifun ciki ba su dace ba saboda suna yage cikin sauƙi Koyaya, katifa mai inganci mai inganci koyaushe ya fi dacewa da katifa mai ƙarancin inganci. Koyaya, zamu ba da shawarar saka hannun jari a cikin katifar kumfa mai inganci. Zai zama mai numfashi, mai nauyi, da hypoallergenic KammalawaKatifar wasan da aka saka a cikin kunshin-da-wasa na jariri zai sa saman ya fi jin daɗi da aminci ga yaronku. Tabbatar amfani da kariyar murfin mai hana ruwa tare da katifa, kuma ya dace da kyau a cikin fakitin-n-play. FAQs game da katifa mai fakitin wasaZa a iya amfani da katifa mai hana ruwa don shirya-da-wasa?Yawancin katifa da fakitin wasa sun haɗa da rigar vinyl mai hana ruwa, wanda ke da fa'ida saboda yana tsawaita rayuwar katifa. Tsaftace wannan katifa kuma ya zama mafi sauƙi. Koyaya, wannan yanayin bazai zama dole ba saboda koyaushe muna amfani da ƙarin murfin tare da katifar auduga. A sakamakon haka, zai ba da kariya sau biyu Ta yaya zan tsaftace fakiti na in kunna katifa?Don cire tabo, tsaftace shi tare da goge jariri. Koyaya, idan kuna son yin tsaftataccen tsabtatawa, jiƙa shi a cikin baho mai cike da ruwan zafi. Yi bayani da sabulun wanki, soda burodi, da vinegar. Idan ba za ku iya fitar da warin vinegar ba, yi amfani da Oxiclean baby stain powder ko fesa ba tare da turare ba. Jika katifa a cikin baho zai cire kusan duk tabo. Zaɓin ƙarshe shine mafi bayyane. saya katifar gado don pack-n-play ɗinku kuma ku wanke ta duk lokacin da kuke so Kunshin N Play katifa yana da daɗi?Pack'n Plays (ko Playards) suna da isasshe lafiya da kwanciyar hankali kamar yadda suke. Ba a buƙatar katifa mai kauri ko taushi 'n Play katifa don jarirai. Sun riga sun sami kwanciyar hankali akan katifa da aka haɗa.
Shin yana da aminci don amfani da katifu na Pack N Play?Eh, ƙara katifa a cikin Kunshin N Play ɗinku yana da aminci muddin ana bin wasu ƙa'idodi. . Idan kuna ƙara katifa a saitin ku, tabbatar kun sami girman daidai. Katifar ku ya kamata kusan daidai daidai cikin wasan wasan. Ana iya haifar da haɗarin shaƙewa ta hanyar giɓi da rashin daidaituwa.
Me yasa Pack N Play katifa ke da wahalar amfani?Saboda kunshin n wasan katifa dole ne su kasance da ƙarfi kuma kauri ɗaya kawai, Ana iya ninkawa, kuma samun katifa mafi girma ko mafi laushi zai haifar da tazara mai haɗari tsakanin gefuna na katifa da firam ɗin. .
Shin zai yiwu jariri ya kwana a cikin Pack N Play ba tare da katifa ba?A'a, ko da jaririnka yana barci a cikin Kunshin 'N Play kowane dare, yakamata ku yi amfani da katifa kawai wanda masana'antun Pack'N Play suka kawo. . Duk Wasan Wasan sun haɗa da katifa wanda ya dace da ƙasan Pack'N Play da kuma cikakken bassinet. Katifar da ke kan abin wasa ya fi katifar katifa fiye da katifar gadon gadon gargajiya. |