Ina mafi arha wurin siyan tambari
Tambari muhimmin bangare ne na kowane tsarin wasiku, kuma yana da mahimmanci a nemo wuri mafi arha don siyan tambari. Akwai abubuwa da yawa da za a yi la'akari da su yayin neman wuri mafi arha don siyan tambari, gami da ƙasar da kuke ciki, nau'in tambarin da kuke nema, da farashin jigilar kaya. Show
Lokacin da kake buƙatar aika wasiƙa, za ku buƙaci tambari, kuma mutane da yawa sun gaskata cewa ofishin gidan waya shine wuri mafi kyau don samun su (musamman idan kuna son adana kuɗi). ) Amma ina ya kamata ku je siyan tambari? A cikin wannan sakon, zan gaya muku inda za ku iya siyan tambari, farawa tare da zaɓuɓɓuka masu arha don ku sami kuɗi. Me zan koya? 1A ina Zan Iya Samun Tambari Mafi arha?Don haka, bari mu fara da manyan wurare uku mafi arha Amma da farko, nawa ne farashin tambari? Kuna buƙatar ƙarin $300+ kyauta kowane wata? Farashin U. S. Tambarin Har abada shine $0. 55 (daga $5) Koyaya, lokacin da nake bincike don wannan post ɗin, kuma kawai ina kallon farashin lokacin sayayya, na lura cewa ana yawan farashi akan $0. 70 zuwa fiye da $1 yanki a wasu lokuta Sakamakon haka, lokacin da kuka je siyayya, wataƙila za ku gan su ana farashi a $0. 75 ko sama da haka Amma kar ka damu, ba a wajabta maka biya haka mai yawa ba Na jera wasu wuraren da zaku iya samun tambari akan $0. 55 ko kasa da haka 1. eBayBabban zabi na shine eBay saboda ba za ku sami mafi kyawun yarjejeniya akan tambari a ko'ina ba A kan rukunin yanar gizon, zaku iya samun kyawawan yarjejeniyoyi kuma ku adana har zuwa 25% -30% Ana samun tambari akan eBay akan $0. 43 kowanne a lokacin rubutawa Wannan ƙaramin farashi ne, kuma shine mafi ƙarancin farashi da na samu yayin bincike na Abinda kawai ake kamawa shine yawanci ana siyar dasu da yawa akan eBay, wanda ke nufin zaku sayi fakitin 100 ko ma 200. Tallace-tallace Wannan bai dace ba idan kuna buƙatar ma'aurata kawai, amma yana da kyau idan kuna ƙoƙarin siyan littafin hatimi saboda zai adana ku kuɗi a cikin dogon lokaci. 2. Sabis ɗin Wasikun AmurkaSabis ɗin Wasiƙa na Amurka (USPS) yana ba da manyan yarjejeniyoyin, kamar Tambarin Har abada na $0. 55 kowanne akan gidan yanar gizon su Abin da ke da kyau game da siyan su daga USPS shine cewa ba dole ba ne ka saya su da yawa; 3. WalmartA lokacin rubutawa, zaku iya samun Tambayoyi na Har abada akan $0. 55 kowanne, wanda ke da ban mamaki Idan kuna neman tambari mai arha a kusa da ku, kuna iya shiga cikin kantin sayar da kayayyaki kuma ku sami manyan yarjejeniyoyin Walmart, kamar USPS, yana ba ku damar siya a cikin fakitin 20 maimakon 100s kamar yadda yake tare da eBay. Abin da ke da kyau game da siyan su daga Walmart shine, zaku iya ɗaukar wasu kayayyaki da kuke buƙata don farashi mai arha, kamar ambulaf da takarda rubutu. 4. Ofishin Depot/OfficeMaxDepot Office yana siyar da tambari akan farashi mai ma'ana; A lokacin rubutawa, ana samun Tambarin Har abada akan $0. 55 Sauran Shagunan Tambari a Yankinku da Kan layiDon haka yanzu kuna da manyan wurare huɗu mafi arha Koyaya, waɗannan ba zaɓinku kaɗai bane Na jera wasu wuraren da za ku iya samun tambari, a kan layi da cikin mutum, a ƙasa Waɗannan wuraren suna ba da ciniki mai kyau ko kuma sun dace Farashinsu ba zai yi ƙasa da waɗanda aka samu a wuraren da aka jera a sama ba, amma a wasu lokatai suna samun babban ciniki Duba waɗannan wuraren kuma saboda kuna iya samun kyakkyawar ciniki 5. AmazonSaboda ya dace sosai, Amazon wuri ne mai kyau don siyayya, kuma kuna iya samun wasu manyan yarjejeniyoyin kan kayayyaki a wurin. Ba duk tambarin da aka jera ba suna da arha kamar waɗanda aka samu akan eBay, USPS, ko Walmart, amma idan kun ɗan tono kaɗan, har yanzu kuna iya samun wasu manyan yarjejeniyoyi. Mafi kyawun sashi shine idan kun kasance memba na Firayim, abubuwa da yawa suna jigilar kaya kyauta Sakamakon haka, kuna adana kuɗi akan jigilar kaya 6. Manyan kantin maganiAna samun tambari lokaci-lokaci a manyan kantin magani irin su Walgreens, Rite Aid, da CVS, amma babu tabbacin cewa kantin magani na gida za su ɗauke su. Yana da kyau koyaushe a duba manyan sarƙoƙi don ganin ko suna da su 7. Bankunan / ATMsAna samun tambari a wasu bankuna da ATMs, tare da kalmar aiki shine "wasu. " Ga ‘yan misalan bankuna da ATMs da suke yi
Na haɗa hanyar haɗi zuwa shafin gano reshe na banki don ku sami wurin da kuke kusa 8. Tashoshin maiWasu gidajen mai suna sayar da tambari, amma ba duka ba Za a sayar da su ta hanyar manyan sarƙoƙi, kamar 7-Eleven, Circle K, da QuikTrip. Kawai tambayi magatakarda 9. UPS StoresShagunan UPS suna siyar da tambarin aikawasiku, yana mai da su wani kyakkyawan zaɓi na kayan aikawa Kawai je gidan yanar gizon da aka ambata a sama kuma danna maɓallin "Nemi Store" shuɗi Kuna iya nemo wurin UPS mafi kusa ta hanyar ziyartar shafin "Find Store" nasu 10. Kayayyakin abinci da manyan kantunaKodayake na ambata a sama cewa Walmart wuri ne mai kyau don siyan tambari, ba kantin kayan miya ne kaɗai ke siyar da su ba. Yawancin shagunan kayan miya da manyan kantuna, gami da Kroger da Lion Food, suna yin haka Kawai tambayi shagunan ku na gida idan kuna iya samun wasu akan farashi mai araha Yadda Ake Samun Tambari Kyauta (Komai Inda Ka Sayi. )A cikin wannan sashin, zan nuna muku yadda ake samun tambari kusan komai, komai inda kuka saya Yi bincikeLokacin da kuka kammala bincike akan gidajen yanar gizon binciken, zaku sami maki Ana iya fansar waɗannan maki don katunan kyauta Yaya girman wannan? Mafi kyawun sashi shine waɗannan rukunin yanar gizon suna ba da katunan kyauta don shagunan tambari irin su
Wannan babbar hanya ce don samun arha ko ma tambari kyauta Anan akwai wasu kyawawan rukunin yanar gizo masu kyau don shiga
Don haka, fara ɗaukar safiyo don samun katunan kyauta kyauta Yi rajista don SwagbucksSwagbucks gidan yanar gizon kyauta ne wanda zai ba ku maki don yin ayyuka masu sauƙi kamar
Wataƙila kun riga kun yi yawancin waɗannan ayyuka Kuna samun maki SB don kammala waɗannan ayyuka Kuna iya musanya SB ɗinku don katunan kyauta zuwa wurare kamar
Hakanan zaka iya canja wurin maki zuwa katin kyauta na Visa ko asusun PayPal Swagbucks da gaske yana ba ku kuɗi kyauta, waɗanda zaku iya amfani da su don samun tambarin ku mai rahusa, ko ma kyauta, a wasu lokuta. Samun kuɗi don gwada sabbin ƙa'idodiWasu ƙa'idodin za su biya ku don gwada wasu ƙa'idodin - yaya abin farin ciki ne? Don haka, gwada waɗannan
Saboda masu haɓaka app suna son a ga samfuran su, suna shirye su biya mutane kamar ku don gwada su kyauta Kawai bincika ɗaya daga cikin ƙa'idodin da aka jera a sama, shigar da sabbin ƙa'idodi, kuma za a biya ku Yi amfani da kuɗin da kuke samu don samun tambari akan ragi ko ma kyauta Ba ma sai ka ajiye waɗannan apps a wayarka na dogon lokaci ba Ajiye kuɗi ta shafukan yanar gizoYi amfani da takardun shaida idan kuna shirin siyan tambari akan layi daga dillali kamar eBay, Walmart, ko Amazon Shafukan Coupon suna lissafin ma'amaloli don Amazon da sauran rukunin yanar gizon, yana mai da sauƙi don samun abin da kuke buƙata a ƙaramin farashi Anan akwai wasu gidajen yanar gizo na coupon
Lokacin da kuke siyayya ta hanyar gidan yanar gizon cashback, zaku iya samun kuɗiShafukan yanar gizo na Cashback suna da sauƙi Ka je gidan yanar gizon, zaɓi kantin sayar da da kake son siyayya da shi, sannan ka ci gaba kamar yadda aka saba Bambance-bambancen shine kuna karɓar wani yanki na kudaden ku baya Idan ka kashe $20 kuma ka karɓi tsabar kuɗi 10% baya, zaku sami $2 baya daga siyan ku Hakan yayi kyau sosai Wasu kyawawan gidajen yanar gizo na cashback sun haɗa da
Dangane da gidan yanar gizon da kuke amfani da shi don siyayya da shagon da kuka ziyarta, zaku iya karɓar komai daga 1% zuwa 70% ko fiye da tsabar kudi. Lokacin da kuke siyayya da ReceiptPal, zaku iya dawo da kuɗiWata babbar hanyar adana kuɗi yayin sayayya ita ce amfani da ƙaƙƙarfan app ReceiptPal, wanda zai biya ku don loda hoton rasidin ku. Lokacin da kuka je siyan tambari, tabbatar da amfani da ReceiptPal kuma ku sami kuɗi kaɗan Ƙwararren mai bincike yana adana kuɗi ta atomatikWaɗannan kari na burauza na iya taimaka maka adana kuɗi lokacin sayayya akan layi
Za su nemo takardun shaida akan layi kuma su yi amfani da mafi kyawun su ta atomatik zuwa odar ku; Idan kuna shirin siyan tambari akan layi, yakamata kuyi tunani game da amfani da waɗannan kari na burauza saboda suna iya ceton ku kuɗi da yawa. Rufe TunaniBa da waɗannan harbi kuma ku tuna ku tuna da shawararmu kamar yin rajista don Swagbucks da amfani da gidajen yanar gizon cashback idan kuna son adana ƙari ko ma karɓar tambarin ku kyauta. Ina za ku sami tambari? A ina zan iya samun tambari mafi arha?Tambari. com suna tattaunawa akan farashin aikawasiku tare da USPS don kiyaye farashin su gasa; . 05 kasa da gidan waya. Yi rajista don gwaji na makonni huɗu kyauta a Stamps. com kuma sami $5 a cikin gidan waya na USPS. suna yin shawarwarin farashin aikawa da USPS, don haka ba a ƙididdige farashin su ba kuma su kasance masu gasa. A matsakaita, farashin su shine $0. 05 kasa da gidan waya. Yi rajista don gwaji na makonni 4 kyauta a Stamps. com kuma sami $5 a cikin gidan waya na USPS don amfani.
Shin yana da ƙarancin tsada don siyan tambari a Walmart?Babban fa'idar siyan tambari a Walmart shine cewa suna da arha sosai. A kawai $49. 99 don jujjuya tambari na Har abada 100, Walmart ya rage gasar da babban rata. suna da arha sosai . A kawai $49. 99 don jujjuya tambari na Har abada 100, Walmart ya rage gasar da babban rata.
Ta yaya zan iya samun mafi kyawun farashin tambari?Mafi kyawun Wurare don Siyan Tambari akan Farashi Masu arha. . Bincika tare da Dillalan Tambari don Rangwamen Kuɗi Nemo Kasuwancin Amazon Ƙirƙiri asusu tare da Stamps. com Duba BuyDiscountStamps. com. . Sayi Tambari daga Ofishin Wasiƙa Nawa Ne Kudin Littafin Tambari? Sayi Tambari daga Wasu Dillalai Duba Rukunin Rangwame Tambayoyi farashinsu ɗaya ne a ko'ina?Dokar gidan waya ta 1845 ta kafa madaidaicin sabis na gidan waya a Amurka, kuma Amurkawa sun biya adadin adadin wasiƙun wasiƙu ko da kuwa inda suke, ya zuwa yau. . Dokar Wasika ita ce farkon daidaitaccen sabis na gidan waya a Amurka. |